Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนสอบถามเรื่องพาวเวอร์ติดเคสทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนสอบถามเรื่องพาวเวอร์ติดเคสทีครับ

ใช้กับGF8800GTนะ เอาผู้ที่ใช้อยู่นะครับ เข้ามาบอกทีว่าเป็นยังไงใช้ได้หรือเปล่า

ไม่รู้ มาเป็นที่ 1

Comment

ไม่อยู่ อย่าเสี่ยงเลย

Comment

9600GT ยังดับแหล่ไม่ดับแหล่เลยท่าน 8800GT ผมว่าดับแน่ๆ

Comment

ซื้อใหม่ดีกว่า

Comment

แล้วการ์ดตัวไหนบ้างที่พาวเวอร์ติดเคสเอาอยู่ แนะนำทีครับ

Comment

8600GT/9500GT/9600GSO ถ้า PSU 450W up ก็เอา 9600GT อยู่ครับ

Comment

อยู่ได้แต่อยู่ไม่นานนะ อย่าเสี่ยงเลย อย่างอื่นพังด้วยไฟมันกระชาก

Comment

เอาแค่DELUX500W 32A 1150น่าจะพอได้นะ หรือว่ายังไม่พอ

Comment

เพิ่มตังอีกนิดเอา RaidMax 530W 1,500 เลยดีกว่าครับ

Comment

Working...
                    X