Announcement

Collapse
No announcement yet.

m/b 945 vga on เสีย 3 รอบ เกี่ยวกับ ram จริงเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• m/b 945 vga on เสีย 3 รอบ เกี่ยวกับ ram จริงเหรอครับ

m/b 945 vga on เสีย 3 รอบ เกี่ยวกับ ram จริงเหรอครับ ศูนย์บอกมาว่า มันทำให้ vga on เสีย...

จริงเท็จแค่ไหนครับ

ว่าแต่ ram นี่ ถ้าใช้ได้ปรกติเค้าจะให้เครมเหรอครับ

ไม่เกี่ยวครับ เป็นที่บอร์ดมากกว่า

Comment

เพิ่งเคยได้ยินนี่แหละ

ว่าแต่ ใครจะกล้าบอกว่าสินค้าของตัวเองมันเจ๊งเอง ส่วนใหญ่ก็โบ้ยอย่างอื่นทำเจ๊งมากกว่า

Comment

Originally posted by vibe View Post
        ไม่เกี่ยวครับ เป็นที่บอร์ดมากกว่า
        Originally posted by phob View Post
        เพิ่งเคยได้ยินนี่แหละ

ว่าแต่ ใครจะกล้าบอกว่าสินค้าของตัวเองมันเจ๊งเอง ส่วนใหญ่ก็โบ้ยอย่างอื่นทำเจ๊งมากกว่า
        พึ่งเคยได้ยินเหมือนกันครับ แต่ก็งงมาก com ของเพื่อนใช้ทำงาน ไม่เล่นเกมส์ vga on เสีย 3 รอบ ตอนแรกใช้ ecs เคลม 2 รอบ เค้าเบื่อ เลยเปลี่ยนไป asus ได้สามเดือน vga on เสียอีก เครมอีกรอบ - -"

ทั้งคู่ 945 ครับ - -"

Comment

มีใครรู้รายละเอียดเพิ่มเติมเรื่องนี้รบกวนหน่อยนะครับ...

จะได้ตัดสินใจว่า เปลี่ยน ram ใหม่ รึว่า board ใหม่ดี...

Comment

เปลี่ยนบอร์ดใหม่ครับ

Comment

Originally posted by vibe View Post
              เปลี่ยนบอร์ดใหม่ครับ
              +1 เอหรือว่าคนดี 55+ อำเล่น

Comment

เปลี่ยนศูนย์ด้วยนะ อิอิ

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ ^ ^

Comment

ซื้อการ์ดมือ 2 ในบอร์ดราคาย่อมเยาว์มาเสียบแทนบอร์ดที่VGA on board เสียดีกว่าไหมท่าน

Comment

เคยใช้ 945 ทั้ง P ทั้ง G ครับ

945G series ยิ่งพ่วง+เปิดใช้การ์ดจอด้วยยิ่งหนักเข้าไปใหญ่ครับ แถมซิ้งตัวเล็กขนาดนั้นมี Clock speed สูงปรี๊ดถึง 400MHz ออ อีกอย่างคือเทคโนโลยีการผลิตก็ยังเป็นแบบเก่าอยู่ด้วย

Comment

ตัวนี้ปัญหาเยอะคับ เล่นแล้วปวดหัว ร้อนมากด้วย ไอ้เรื่องแรมอ่ะไม่เกี่ยวหรอกครับ เป็นที่บอร์ดกับความร้อนมากกว่า

Comment

สรูปคือเป็นที่ 945 ใช่ไม๊ครับ

เอแล้ว เจ้า g31 นี่ หายมีปัญหาแล้วยังครับ ^ ^

Comment

chip มันร้อนไปเปล่าลองหาพัดลมมาติดน่าจะช่วยได้นะ
                            -----------------------------------------
                            ปัญหาจาก ram ยังไม่เคยเจอ
                            Last edited by toon ชาวโลก; 10 May 2009, 14:42:29.

Comment

Originally posted by yuchachacha View Post
                              สรูปคือเป็นที่ 945 ใช่ไม๊ครับ

เอแล้ว เจ้า g31 นี่ หายมีปัญหาแล้วยังครับ ^ ^
                              ไม่มีแต่แรกแล้วคับ ผมใช้อยู่เสถียรเรียบดี ไร้ปัญหา

Comment

Working...
                              X