Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดเครื่อง บูท windows แล้ว จอ ฟ้า ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดเครื่อง บูท windows แล้ว จอ ฟ้า ช่วยทีครับ

คือเปิดเครื่องมาแล้ว้ะครับ มาถึงหน้าเดสทอบ แล้วเล่นไปซักพักมันก็ขึ้นจอฟ้าอ่ะครับผม ไม่รู้แก้ยังไง เพราะพึ่งเปลียน psu ไปอ่ะครับผม
    เป็นที่ windows รึป่าวครับ หรือว่า psu อ่ะครับผม
    Last edited by TAKAHACHI; 6 May 2009, 17:34:14.

งง อธิบายไม่ละเอียด

Comment

บอกให้มากกว่านี้หน่อยได้ไหมครับ จะเดาก็ยังไม่รู้จะเดาอะไรเลยครับ

สเปคมีอะไรบ้าง แล้วตกลง จอฟ้าก่อน หรือไม่ติดอะเลยกันแน่มันคนละอาการเลยนะครับ

Comment

.......

Comment

สเปคๆๆๆ ไม่มีจะวิเคราะห์ไงถูกครับ

Comment

ลองเอาโค้ด0x0xxxxxไปหาในgoogleดูชิครับ

Comment

Working...
            X