Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องโปรเเกรมAdvanced SystemCare ขอรู้จิง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องโปรเเกรมAdvanced SystemCare ขอรู้จิง

ตอนนี้ ผมใช้ Advanced SystemCare Pro 3.2.0

ตอนนี้มัน update เป็น 3.3.1 แบบ Pro อยากรู้ ว่า License Pass เก่า ของผมเอามาใช้กับอันใหม่ได้ไหม๊ คับ

1.ท่านอัพเดตเป็นVใหม่แล้วใช่ใหมครับ 2.แล้วมันให้ใส่คีย์ใหม่ด้วยใช่ป่าว

Comment

โหลด V Pro เเล้ว เเต่ไม่กล้า เซตกลัว ถินตัวเก่าไป เผื่ออันใหม่ ใช้ไม่ได้ กลบไป กลัวใส่ คี เดิมไม่ติด

Comment

User+pass เก่า ใช้ได้ครับ ก่อนลงเข้าไปที่ C>Windows>System32>drivers>ect>hosts เปิดด้วย notepad เริ่มบรรทัดใหม่่ต่อจากบรรทัดสุดท้าย พิมพ์ 127.0.0.1 update.iobit.com แล้ว save ปิด แล้วลงครับ เวลา activate ปิด router ด้วยครับ

Comment

Originally posted by thesaint View Post
          User+pass เก่า ใช้ได้ครับ ก่อนลงเข้าไปที่ C>Windows>System32>drivers>ect>hosts เปิดด้วย notepad เริ่มบรรทัดใหม่่ต่อจากบรรทัดสุดท้าย พิมพ์ 127.0.0.1 update.iobit.com แล้ว save ปิด แล้วลงครับ เวลา activate ปิด router ด้วยครับ
          สุดยอดจริงๆครับ นับถือเลย ขอบคุณมากๆครับ กว่าผมจะ Activate ได้
          งงตั้งนาน มาเจอวิธีของพี่ เข้า Win เลย

Comment

ตอนนี้ 3.50 แล้วครับ วิธีที่ง่ายกว่าเข้าไปแก้ใน Host 127.0.0.1 คือ ตัดเน็ต หรือ ถอดสายแลนครับ

Comment

Working...
            X