Announcement

Collapse
No announcement yet.

!!!ลงเกมdown of war2แผ่นแท้ทำยังไงครับช่วยทีนะ!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณ meen182 ที่ให้กำลังใจ ก็แค่บ่นน้อยใจมันอะลงยากลงเย็น ส่วนใหญ่ก็ซื้อแผ่นแท้ตลอด(สะสมไปในตัว พออายุ90ก็คงมีเป็น1000เกมได้ กะว่าจะเล่นไปเรื่อยๆจนกว่าจะหมดแรงเล่น)
    ตอนนี้ลบ steam และเกมออกหมดละ จะลองลงใหม่ดู ทีแรกก็ลงจนมันอัพเดท steam จนครบแล้วนะครับ แล้วก็อัพแพทเกมจน100%แล้วด้วย แต่เวลลากดเริ่มเกมอะมันบอก steam-error (this game iscurrently unavailable. please try again at another time) ลองไปค้นใน google ก็มีหลายคนเลยนะที่เป็นเหมือนผม แต่ไม่มีไครบอกวิธีแก้ให้ซักคนเลย จนปัญญาจริงๆเลย ไครก็ได้ช่วยนู๋ทีอยากเล่นแล้ว

Comment

Working...
    X