Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับเกม X-Men Origins - Wolverine อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับเกม X-Men Origins - Wolverine อะครับ

คือว่าผมโหลดมาทั้งตัวเต็มและตัว Rip ลงเกมเสร็จไม่มีปัญหาอะไร มันมีปัญหาตอนเล่นมันจะเด้งหลุดออกมาเหมือนกันทั้ง 2 ตัวเลยอะครับ ลงตามขั้นตอนแล้วทุกอย่าง มันจะเด้งออกหลังจากแสดงผู้ผลิตหมดแล้วอะครับ กำลังจะเข้าตัวเกมมันก็หลุดมาเลย อัพเดททั้ง PhysX และ DirectX แล้วนะครับลบแล้วลงใหม่ก็เปนเหมือนเดิม รบกวนด้วยนะครับ
    เสปคคร่าวๆนะครับ
    CPU : core 2 quad 2.33
    VGA : GF 9500 GT
    RAM : 4 GB

รอท่านข้างล่าง ไม่รู้ๆ - -

Comment

ของผมก็เป็นครับ ลง windows ใหม่ ก็ไม่หายครับ ผมใช้ dual core 2.4 ram 3g 8400gs
      ขอบคุณครับ

Comment

ของผมเป็นกับ 9800gt แต่พอเเปลี่ยนมาใช้ 4670 กลับเล่นได้ ผมคิดว่าน่าจะเกิดจากไฟไม่พอ เพราะเครื่องนี้มี hdd 2ตัว dvd-rw 1 ตัว แต่ผมใช้ supply ติดเคส แต่กับอีกเครื่อง hdd 1 ไม่มีdvd-rw supply ติดเคส เล่นกับ 9800gt ได้ไม่มีปัญหา supply delux 450w ติดเคสทั้ง2 เครื่อง ยังไงลองหา supplyมาลองเปลี่ยนดูก่อน

Comment

ของผมไม่มีหลุด มีแต่มันส์ เล่นได้สบายมาก

Comment

Working...
          X