Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอข่าวเกมส์ Overlord 2 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอข่าวเกมส์ Overlord 2 หน่อยครับ

ขอข่าวเกมส์ Overlord 2 หน่อยครับ พอดีชอบเกมส์นี้ครับ เล่นภาค 1 มาแหละ
    Last edited by Best12713; 7 May 2009, 23:53:14.

http://games.gamepressure.com/game_info.asp?ID=12268 อะ

Comment

ขอบคุณครับ ที่นำข่าวมาให้ จำหน่ายเดือนมิถุนายน จะได้เล่นแล้วละสิ

Comment

นี้ภาพเกมส์ครับ แล้วภาคเสริม raising hell มันมีไรเพิ่มขึ้นมาเหรอครับ

Last edited by Best12713; 7 May 2009, 23:53:31.

Comment

นุกดี เป็นอีกเกมที่ผมเล่นได้จนเครีย

Comment

Overlord 2 จำหน่ายวันที่ 26 มิถุนายน 2552 นะครับ แต่ไม่รู้นะครับว่าจำหน่ายเครื่องไหนบ้าง
            แต่น่าจะ Xbox360 ก่อนนะครับ นี้เว็บ Overlord 2 ครับ Overlord 2
            Last edited by Best12713; 9 May 2009, 19:42:46.

Comment

ภาค1ผมยังไม่เคยเล่นเลยไม่รู้ว่ามันเกมแนวไหนเนิ้ยเล่นแล้วเครียดป่าว

Comment

Originally posted by thejetz View Post
                ภาค1ผมยังไม่เคยเล่นเลยไม่รู้ว่ามันเกมแนวไหนเนิ้ยเล่นแล้วเครียดป่าว
                แนวแอคชั่นRPGล่ะมั่งครับ ต้องแก้ปัญหาจะว่ายากก็ยากจะว่าง่ายก็ง่าย มีหาเตาหลอมมาอัพชุดเท่ๆด้วย แถมเอาผู้ ญ ที หอคอยเสทือน555

Comment

แล้วพอจะมีคลิปไหมครับคลิปgame playนะครับไม่เอา เทลเลอ
                  แล้วแผ่นแท้ราคาเท่าไรถ้าสนุกอาจจะแผ่นแท้ครับเพราะผมเก็บตังมาไม่รู้จะซื้อเกมอะไร
                  ขอบคุณครับ

Comment

นี้ภาค 1 ครับ คลิกที่นี้

นี้ภาค 2 ครับ คลิกที้นี้

Comment

เล่นภาค 1 ตอนนี้เป็นตัวร้ายชุดเกราะเท่ขึ้นเยอะเลย แล้วเป็ตัวดีชุดเกราะจะไม่เปลี่ยนแปลงเหรอครับ
                      แล้วภาค Raising Hell มันเพิ่มอะไรมาบ้างบอกผมที

Comment

Working...
                      X