Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุณหภูมิแบบนี้ปกติหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุณหภูมิแบบนี้ปกติหรือเปล่าครับ

ผม oc Q6600 ไป 3.6 ไฟ 1.475

ซิ้งค์ TB120 2 พัดลม Viso กับ Thunderblade

อุณหภูมิห้อง 26 องศาครับ

Idle 52-58
    Full Load 60-73

แบบนี้ปกติหรือเปล่าครับขอคำชี้แนะด้วยครับ

มันเย็นแล้ว สำหรับ 4 หัว

Comment

อุณหภูมิห้องก็ต่ำนะครับ แต่fullสูงไปหน่อย (ไม่ทราบว่า4หัวมันจะต่างกับ2มากรึปล่าวนะครับ เพราะผมไม่เคยใช้ แต่ถ้า2หัว ผมว่าร้อนครับ)

Comment

ผมว่าร้อนนะ น่าจะซัก 40 +- นิดหน่อยกะลังดี

Comment

Originally posted by monkeypond View Post
          ผมว่าร้อนนะ น่าจะซัก 40 +- นิดหน่อยกะลังดี

ที่ว่า 40 +- นี่ oc รึเปล่ารับถ้าไม่ oc ผมอยู่ 35+-

Comment

Working...
          X