Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้เน็ต 5 MB วิ่งกันเท่าไหร่คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้เน็ต 5 MB วิ่งกันเท่าไหร่คับ

ผมใช้ของ MAXNET

ดาวโหลดบิทได้ประมาณ 550-580 kB ไม่ค่อยนิ่ง แต่ไม่ต่ำกว่านี้

อัพ ประมาณ 50+

ของใครเร็วกว่า หรือช้ากว่า บอกก้นหน่อยครับ

ผมยังคิดว่า มันน่าจะได้ 600+ ซะอีก

ขี้เกียจเซฟภาพมาให้ดู ขออภัยเด้อ

มันก็ได้ประมาณนี้หละครับ

ถือว่าปกติ

Comment

ปกติ
      แรงมากมาย

Comment

อิจฉาคนเนตแรงจิง ๆ

Comment

ID 4MB โปรไฟล์ 8 MB

ป.ล กำลังเดินเืรื่อง 8MB อยู่ ครับ
          Attached Files
          ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
          ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
          ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
          sigpic

Comment

ใช้ของทรู 5 เมก ครับ

ในเทศวิ่งปกติ ประมาณ4.2-4.4

แต่ออกนอก ไม่ถึง 1 เมก แต่ในโปรมันเขียนออกนอก 4 -*-

เป็นงง = =
            Last edited by ArrowWing; 7 May 2009, 14:19:21.

Comment

Working...
            X