Announcement

Collapse
No announcement yet.

7750 เปิด4หัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7750 เปิด4หัว

ใครแถวนี้มีลองเปิดหน่อยจิ

http://www.techpowerup.com/92330/Ath...Quad-Core.html

รอผู้กล้าครับ

Comment

เสียดายมีSB700เอง จะเปิด4หัวมันwant SB750 อิอิ

Comment

เทพ ๆ

Comment

ลองแล้วครับ ไม่ได้เหมือนกัน ผม 7750 BE+ DFI790FXB เห็นตาม web ต่างประเทศพวกฝรั่งมันก็ยังเถียงกันอยู่เลยว่า FAKE รึเปล่าหรือว่าเป็น BUG แต่ผมคิดนะว่าถึงจะเปิดได้จริงไอ่ 4 หัวที่ไม่ผ่าน QC มันคงสู้ 2 เดิมๆไม่ได้(คิดนะ)

Comment

คอมพ์ผม 7750be+ ga790gp ud4h ยังไม่ได้กลับหอไปลองเล้ย เหอๆ
            ไว้สิ้งเดือนค่อยกลับไปลอง ว่าได้หรือไม่ แต่ในใจลึกๆแล้วก็คิดว่าใช้ 2 หัวเดิมๆก็ดีอยู่และ เหอๆ

Comment

SB600 อยู่เลย 555..

Comment

Originally posted by dvung View Post
                ลองแล้วครับ ไม่ได้เหมือนกัน ผม 7750 BE+ DFI790FXB เห็นตาม web ต่างประเทศพวกฝรั่งมันก็ยังเถียงกันอยู่เลยว่า FAKE รึเปล่าหรือว่าเป็น BUG แต่ผมคิดนะว่าถึงจะเปิดได้จริงไอ่ 4 หัวที่ไม่ผ่าน QC มันคงสู้ 2 เดิมๆไม่ได้(คิดนะ)

เหมือนกันครับ ไม่ได้

Comment

ผมลองแล้วก็ๆไม่ได้ครับ

Comment

บอร์ดผมไม่เทพครับ -*- แหะๆ

Comment

สรุปมันทำได้จริงๆมั้ยเนี่ย

Comment

เปิดไม่ออกแถมต้อง clear CMOS อีก
                        บอร์ด ดำพิเศษ(black ultra)

Comment

ตาม rep. บนเลยครับ เปิดไม่ออกแถมบูตไม่ขึ้นอีกต่างหาก
                          ต้องจั๊มพ์เคีลยร์ไบออสก่อน ถึงจะบูตขึ้น Black Ultra เหมือนกันครับ

Comment

Working...
                          X