Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านทั้งหลายมาดูปัญหา oc 7750be+ecs black

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนท่านทั้งหลายมาดูปัญหา oc 7750be+ecs black

ช่วยด้วยครับผมลาก 7750be+ecs a780gma ไม่ได้ครับ ลากทีไรหน้าจอไม่ขึ้น
    แต่เหมือนตัวเมนบอร์ดทำงานไฟติดหมดพัดลมก้อติด แต่หน้าจอไม่ขึ้น แถมกอพาว์เวอร์ค้างก้อไม่ดับ
    ขนาดปรับตัวคูณแค่14ยังไม่ได้เลยไฟ1.32เดิมก้อไม่ได้ เปลี่ยนเป็นปรับบัสอย่างเดียวเป็น220ก้ไม่ได้เกิดอาการเดียวกันเลยครับ ต้องถอดปลั๊กแล้วเคลียร์cmosถึงจะใช้งานได้ครับ รบกวนท่านทั้งหลายช่วยตอบที
Working...
X