Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามชาว AMD หน่อยครับว่า ECS A790GXM-A Black Series ร้านไหนในพันทิพย์เอามาขายครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามชาว AMD หน่อยครับว่า ECS A790GXM-A Black Series ร้านไหนในพันทิพย์เอามาขายครับ

ดูในเว็บแล้วไม่มีร้านไหนมีตัวนี้เลยครับพอดีมีงานประกอบเข้าเลยอยากลองอ่ะครับท่านที่รู้ช่วยบอกหน่อยนะครับผม

ขอบคุณครับ

มีที่ BigITคร้าบ

Comment

อย่าลองเลยครับผมว่า ลอง ad3ไปเลย

ผมว่ามันก็แรงพอประมาณนะ แต่อยากได้ giga มากกว่า
      Last edited by kittichart; 7 May 2009, 19:01:37.

Comment

Originally posted by kittichart View Post
        อย่าลองเลยครับผมว่า ลอง ad3ไปเลย

ผมว่ามันก็แรงพอประมาณนะ แต่อยากได้ giga มากกว่า
        มันตัวเท่าไหร่เหรอครับ

Comment

Originally posted by suphaksada View Post
          มีที่ BigITคร้าบ
          ขอบพระคุณครับผม

Comment

ร้านในเครือ COM7 ก็น่าจะมีเช่นกันครับ
            ฺBigIT BananaIT ประมาณนี้

Comment

3ปลายๆนะท่าน

Comment

Working...
              X