Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis เล่นมาถึงตรงที่มันให้ขึ้นเรื่อครับขึ้นไปแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis เล่นมาถึงตรงที่มันให้ขึ้นเรื่อครับขึ้นไปแล้ว

ขึ้นไปแล้ว ก็ให้ไปที่หัวเรืออ่าครับ ไปหัวเรือมันหา ประตูเข้าไม่ได้ครับทำไงต่อดีครับ

อืมน่าจะเป็นเรือใหญ่ด่านแรกแล้วก็ไปรถถัง ท่านก็ลงมาจากเรือแล้วใช้กล้องส่อง แล้วก็ล็อค เดี๋ยวจะมีเครื่องบินมาทิ้งระเบิดก็เป็นอันว่าจบครับ

Comment

ขอบคุณครับ ผมวนอยู่นั้น จะอวกแล้ว มะวานนะ

Comment

เดี๋ยวได้อ้วกกว่านี้ ด่าน core กินมาม่ารออ้วกไว้ได้เลย

Comment

หึหึ ปัญหา ยอดฮิต

เดี๋ยวต่อไปจะมีด่านให้ทันมึนหัวอีก

อ้วกเเน่ ฮ่าๆ

Comment

555555 ด่าน Core ตอนนั้นคอม กระตุก

เล่น สุดๆ กว่าจะผ่าน มุด เขารู หุหุ

Comment

ด่านนี้ป่ะ

Comment

อ่า ด่าน core ผมเล่นมาตั้งเกือบ 5 ชม. ละครับ ไม่ผ่าน กระสุนก็หมด ต้องใช้มือ ฆ่าตัว ว่ายไปว่าย มา หาทางไปต่อไม่ได้อะครับ ผู้รู้ รบกวนตรบหนอ่ยครับ งง

Comment

ด่าน core เล่นแล้วแทบอ้วกเลยครับ ยังหาทางออกไม่เจอเลยครับ

Comment

มั่วอย่างเดียวเลยครับผม อิอิ

Comment

ตอนนี้ไม่ผ่าน ด้าน ขับเครื่องบินครับ มันโดน ลมหมุน ดูด อ่า ทำไงต่อดี

Comment

ด่านที่จขกท.ถาม...เราไม่ต้องเดินไปที่หัวเรือคับ...ไม่ต้องหาทางเข้าคับ..มันไม่ได้ให้เราเข้าไป

เพียงแต่..ให้เราลงจากเรือ..แล้วยืน***งๆ พร้อมกับใช้เครื่องมือที่เก็บได้บนเรือส่องกล้องไปที่หัวเรือ..เพื่อให้เครื่องบินทิ้งระเบิดได้ตรงเป้าหมายคับ........
                        Last edited by Spy-Th; 26 May 2009, 13:24:04.

Comment

ผมก็เล่นมั่วๆอยู่หลายชั่วโมงครับพอลองใช้กล้องส่งคลิกมันเล่นๆ มีขึ้นไรแปลกๆเอ๋ ใีเครื่องบินมาทิ้งระเบิดคิดว่าผ่านแล้ว

Comment

Working...
                          X