Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดงออ่าครับมันจะพังป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดงออ่าครับมันจะพังป่าว

P5Q-pro อ่าครับใช้มาประมาณ 6-7 เดือน วันนี้เอามาปัดฝุ่น มันงอตรงด้านซิงค์CPUอ่าครับ เหมือนกับว่าซิงค์มันหนักอ่าครับ แต่ใช้ซิงค์เดิมนะครับ แต่ม่ะรุ้ว่าเกี่ยวกับใส่น๊อตรองบอร์ดไม่ครบป่าว บนบอร์ดมันมีให้ใส่ 9 รู แต่ที่เคสผมมันมี 6 รู มันเลยงอครับ แล้วมันจะมีปัญหาไรป่าวครับ มันงอได้น่ากลัวจัง นี่กะว่าจะเปลี่ยนซิงค์ ดันใส่ซิงค์เดิมบอร์ดงอซะงั้น แล้วมีวิธีทำให้มันตรงเหมือนเดิมป่าวครับ

เป็นเรื่องธรรมดา ๆ

Comment

ของผมก็งอ ยังใช้งานได้ปกติดีอยู่

Comment

ตรงmbซิ้งcpuกะslot vga งอเป็นคลื่นตัวWเลยก็ยังวิ่งฉิวอยู่ 555
        Last edited by ponyz; 2 Feb 2011, 13:20:38.

Comment

ชุดน้ำแค่ 4 พันเอง

Comment

Originally posted by noomza2139 View Post
            ชุดน้ำแค่ 4 พันเอง

555+
            อันนี้แรงส์!

Comment

Working...
            X