Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 10K ดูให้ทีครับ[UP]อยากแรงกะเค้ามั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by nahmkang View Post
    ถ้าชอบnvidia ก็ GTS250โลดด
    ati ตอนนี้คงต้องยกให้ 4770ครับ
    เพิ่มแรมสักหน่อยเป็น1กิกอีก2ตัวรวม4กิก

แรง!
    มันเป็นซองรองแซงแรง....อย่างซี้มันด้อง...ถอย
    จขกท..ถอยออกมาโลดด..5555

Comment

เปลี่ยนVGAเป็น 4770พอ ที่เหลือค่อยว่ากัน
      บอร์ดยังใช้ได้สบาย

Comment

เปลี่ยนแค่ VGA กับ PSU ก็พอแล้ว ที่เหลือเอาไว้เป็นทุนเรียน เอ้ยเอาไว้อัพอันอื่น เผื่อมันฉุกเฉิน

Comment

Originally posted by Nero Angel View Post
          เปลี่ยนVGAเป็น 4770พอ ที่เหลือค่อยว่ากัน
          บอร์ดยังใช้ได้สบาย
          Originally posted by whiteII View Post
          เปลี่ยนแค่ VGA กับ PSU ก็พอแล้ว ที่เหลือเอาไว้เป็นทุนเรียน เอ้ยเอาไว้อัพอันอื่น เผื่อมันฉุกเฉิน
          ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

Comment

ดันหน่อย งึบงึบ
            Last edited by roonglapo; 8 May 2009, 23:15:04.

Comment

ดันหน่อยๆ

แนะนำบอร์ดที่ลาก E4400 เยอะๆหน่อยครับ

Comment

Working...
              X