Announcement

Collapse
No announcement yet.

SAPPHIRE HD 4770 กับ XFX HD4770 อันไหนดีกว่ากันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SAPPHIRE HD 4770 กับ XFX HD4770 อันไหนดีกว่ากันครับ

เลือกไม่ถูกว่าจะเล่นยี่ห้อไหนดี

XFX

Comment

เช่นกัน เอาXFXอ่ะ

Comment

ถึงจะ Ref แต่ XFX กล่อง ของแถมมันก็เนี๊ยบอะ

Comment

ผมว่าคงต้องเทียบกันหลายด้านอะครับ ถ้าเป็น ref นะ
          เช่น ประกัน รูปแบบแพคเกจ อุปกรณ์ที่แถมมา ราคา และก้อความชอบส่วนตัว
          ถ้าเป็นผมคงเลือก xfx ครับ
          แต่ความต่างน่าเห็นชัู่ดที่ตัว non ref มากกว่าครับ
          Last edited by despiro; 7 May 2009, 17:59:55.

Comment

เชื่อมั่น
            ----------------------------
            SAPPHIRE

Comment

XFXมาแล้วหรอ ขอลิ้งหน่อยคับ

ผมเลือก XFX

Comment

คุณภาพเท่ากัน เลือกตัวถูกกว่าได้เลย ดูประกันด้วย

ส่วนตัวเลือก SAPPHIRE เพราะประกัน com7

Comment

ซัฟฝาย ถูกดี หุหุ

Comment

เอาตัวที่ถูกที่สุด

เพราะ เมื่อเวลานั้นมาถึง....เวลาปล่อยตามห้องมือสอง... พวกตัว Ref นี่แหล่ะตัวดี

โดนกดราคากระจาย

มันก็การ์ดราคาประหยัดครับ แต่ก็แรงดีทั้งคู่ครับ จะได้สัมผัสความแรงกันถ้วนหน้า ในราคาเบาๆกันซะที

Comment

Working...
                    X