Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ถาม]ปัญหาเปิดเครื่องต้อง ฟอเวิร์ดพอร์ท ใหม่ทุกครั้ง?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ถาม]ปัญหาเปิดเครื่องต้อง ฟอเวิร์ดพอร์ท ใหม่ทุกครั้ง?

คือเวลาผม ฟอเวิร์ด พอร์ท แล้วใช้ได้อ่ะคับ

แต่เวลาผมเปิดเครื่องใหม่ทุกครั้งผมจะต้องฟอเวิร์ดพอร์ทใหม่อ่ะคับ

ทำยังไงให้ทำครั้งเดียวใช้ได้ตลอดเลยอ่ะคับ เนตของ TOT

ช่วยหน่อยนะคับ ขอบคุณคับ

เป็นเหมือนกันเลยท่าน ผมใช้เน็ต tot เหมือนกัน แต่ใช้เราเตอร์ของ D-link 2540t ต้องทำทุกครั้งเหมือนกันตอนนี้เริ่มเบื่อละกำลังมองหา ตัวใหม่อยู่ครับ

Comment

ช่วยหน่อยนะคับ

Comment

ทำเสร็จแล้วเซฟ แล้วก็รีบูต สั่งจากหน้า config นะครับ แล้วลองเข้าไปดูอีกที ถ้าได้ ปิดครั้งต่อไปก็ไม่ต้องเซ็?แล้วครับ

บอร์ด ocz เป็นไรหว่า ผมตอบตั้งเมื่อคืนแล้ว แต่หายไปไหนไม่รู้

Comment

คือเวลาเปิดเครื่องแล้วไอพีมันเปลี่ยนไปเปลี่ยนมาอ่ะคับ เวลาผมเซตผมก็เซพแล้วนะคับแต่พอรีไอพีมันก็ไม่ตรงต้องเข้าไปเปลี่ยนไอพีใหม่อ่ะคับ

Comment

ฟิกส์ IP ที่ก๊าดแลนด์ไปเลยครับ

Comment

Originally posted by sesone View Post
              ฟิกส์ IP ที่ก๊าดแลนด์ไปเลยครับ
              ถ้าผมเข้าใจในคำถามก็ตามนี้ครับ

แต่คำถามท่านงงจัง

Comment

Working...
              X