Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600M GT ใช้ driver ตัวไหนดีครับ มันมีแต่ beta ในเวป nvidia นะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600M GT ใช้ driver ตัวไหนดีครับ มันมีแต่ beta ในเวป nvidia นะครับ

คือใช้ notebook acer asire 5930G ซึ่งมี GPU เป็น GF 9600M GT ram 512MB อยู่นะครับ
    ตอนนนี้ใช้ forceware version 177.73 อยู่ครับ ใช้มานานแล้ว
    เลยเข้าไปดูในเวป nvidia มันมี version ใหม่กว่า แต่ทุกตัวเป็น beta หมดเลยครับ
    เลยอยากทราบว่า ตอนนี้ GPU ตัวนี้ ควรใช้ driver ตัวไหนครับ ที่เหมาะสม และดีที่สุดครับ
    พอดีตอนนี้มีเวลาว่าง เลยอยาก update เพื่อจะเอามาลองเล่นเกมส์พวก gears of war ดูนะครับ
    ขอบคุณทุกๆคน สำหรับความช่วยเหลือนะครับ
Working...
X