Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ 8800GTผมไปแล้วเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by vibe View Post
    เปิดได้ครับ แต่ใช้ไปเครื่องจะรีเองครับ
    ขอขอบคุณท่านVibeและท่านอื่นมากๆเลยนะครับที่เข้ามาช่วยผม ผมคงลองพรุ่งนี้ล่ะครับ ยังไงแล้วจะไปหาPSUวัตต์เต็มมาใช้ครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ

Comment

ของผมก็เพิ่งไปเมื่อหัวค่ำนี่เอง เพิ่งจะครบปีไปได้ไม่กี่วันเอง เด๋วค่อยเอาไปเครม เปิดมาแ้ล้วภาพแตก ตั้งแต่ตอนบูตเครืองเลย (ไม่เคย OC) เซ็งมากมาย อุตส่าห์ลงเกมส์ไว้เล่นตั้งหลายเกมส์ ดีหน่อยที่มีออนบอร์ด ตอนนี้ก็คงได้เล่นแต่เกมส์ baby กันละทีเนี้ยะ ลืมบอกไปของผมมันเป็น 8800GT ZeroII ของ Spark ไม่รู้เอาไปเครมแล้วมันจะมีของให้รึป่าว? คงจะรอนานเลยหล่ะทีนี้.................เฮ้อ! เซ็ง!
      Attached Files

Comment

Originally posted by pong747 View Post
        ของผมก็เพิ่งไปเมื่อหัวค่ำนี่เอง เพิ่งจะครบปีไปได้ไม่กี่วันเอง เด๋วค่อยเอาไปเครม เปิดมาแ้ล้วภาพแตก ตั้งแต่ตอนบูตเครืองเลย (ไม่เคย OC) เซ็งมากมาย อุตส่าห์ลงเกมส์ไว้เล่นตั้งหลายเกมส์ ดีหน่อยที่มีออนบอร์ด ตอนนี้ก็คงได้เล่นแต่เกมส์ baby กันละทีเนี้ยะ ลืมบอกไปของผมมันเป็น 8800GT ZeroII ของ Spark ไม่รู้เอาไปเครมแล้วมันจะมีของให้รึป่าว? คงจะรอนานเลยหล่ะทีนี้.................เฮ้อ! เซ็ง!
        พัดลมสวย ครับ

Comment

ปัญหาส่วนมากสาเหตุหลักเกิดจาก ระบบไฟ/psu แทบทั้งสิ้นคับ

Comment

Aviation+Electronic=Avionic ครับ เป็นอิเล็กทรอนิกส์ที่เกี่ยวกับการบินครับ เช่นRadar,Nav(ระบบนำร่องเครื่องบินครับ)

อ๋อ ครับ

ผมกะแล้ว ว่ามันต้องหมายถึง อิเล็กทรอนิคการบินแน่ๆ...

แล้วสำหรับตัวคุณน่ะครับ คุณ Avionic

ขอถามเรื่องส่วนตัวเล็กน้อยนะครับว่า คุณเป็นอะไรกับ CATC รึป่าว ครับ...

Comment

ขอบคุณทุกท่านนะครับที่สละเวลามาตอบ เป็นอันว่าการ์ดจอขอผมไปแล้วครับ ส่งเคลมไปและก็ได้ของมาแล้วด้วย แต่ว่ามันไม่ใช่ตัวเดิมอ่ะจิ ซิ้งค์ก็เป็นแบบซี่ๆเหมือนZalmanแต่เขียนว่าFogus คงไม่เปแ็นไรล่ะมั๊งครับ ขอบคุณอีกครั้งสำหรับการช่วยแก้ปัญหาของทุกท่านนะครับ

Comment

Working...
              X