Announcement

Collapse
No announcement yet.

จับ Delux MG485 เปิดข้างใส (ครั้งแรกของผม)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จับ Delux MG485 เปิดข้างใส (ครั้งแรกของผม)

ผมเห็นว่าเล่นคอมแบบเปิดเคสข้างมันเสียงดังเลยไปซื้อแผ่นอาคลิลิคมาทำฝาใส ไม่มีรูปตอนทำนะครับ
    ครั้งแรงที่ลองทำฝาข้างใส ทำเท่าที่ทำได้ครับ อิอิ

555555+

ปล.ถามหน่อยพวกท่านใช้อะไรติดแผ่นอาคลิลิคกับเคสหรอครับ ผมลองใช้อีพ๊อกซี่ติดดู ไมู่้รู้จะติดได้นานแค่ไหน

ปล.ถามหน่อยพวกท่านใช้อะไรติดแผ่นอาคลิลิคกับเคสหรอครับ
    เจาะรูเอาน๊อตแต่งพวกมอเตอร์ไซด์สวยๆใส่ก็ได้ครัย ไม่งั้นก็น๊อตพัดลม ละเลงหัวสีดำหน่อยก็ได้ครับ

Comment

สวย ใส ดี

Comment

อิอิ กระทู้เปิดซิง สวยดีครับ ชอบง่ะ

อยากได้สติกเกอร์ น้องกิ๊กบ้างจัง

ปล. ติดอคริลิค ผมใช้เทปกาว 2 หน้าของ 3M

มันจะหนานิดนึงแต่มีวิธีติด

โดยการจับ 2 ด้าน ดึงยึดออกยาวๆ แล้วติด

มันจะทำให้บางลง แถมเหนียวดีด้วยครับ

ไม่ต้องเจาะเลย แบบนี้ครับมีตัวอย่าง

อย่างกะหมากฝรั่งเลย อิอิ

Comment

เห็นรูปนี้แล้วปวดข้อจี๊ดด เลย ยังเสียวๆอยู่เลย เมื่อวานลองจับคีม ตัดสายไฟ พอบีบตัดน้ำตาร่วงหลังพวงมาลัยเลยย

เมื่อไหร่จะหายเนี๊ยยย

Comment

ตัดได้สวยดีครับ

Comment

Originally posted by aekshow View Post

เห็นรูปนี้แล้วปวดข้อจี๊ดด เลย ยังเสียวๆอยู่เลย เมื่อวานลองจับคีม ตัดสายไฟ พอบีบตัดน้ำตาร่วงหลังพวงมาลัยเลยย

เมื่อไหร่จะหายเนี๊ยยย
              ก็หยุดดูหนัง18+สักอาทิตย์ดิเพื่อน

Comment

*0*

Comment

Originally posted by dukdikza View Post
                  ก็หยุดดูหนัง18+สักอาทิตย์ดิเพื่อน
                  ได้ใงละ อุตส่าโหลดเป็นวันๆ 1โต๊ก

อ้าวเห้ย กระทู้เค้าออกทะเลอีกแล้ว กลับสำนักโชว์ลาวด่วนนนน

Comment

สวยแบบ เริ่มๆ ครับผม

Comment

สวยดีครับ

Comment

แจ่มเลยครับ

Comment

Working...
                        X