Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus EN 9500Gt 1Gb hdmi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus EN 9500Gt 1Gb hdmi

เพื่อน ๆ คิด ยังไงกับ Asus EN 9500Gt 1Gb hdmi ตัวนี้ครับ

แล้วมีผล รีวิว ไหมครับ ใครเคย OC การดตัวนี้ เอามาแบ่งปันกันบ้างนะครับ

ขอบคุณครับ

แรงแบบกลางๆ เอาเป็น DDR3 นะ เล่นไครซิสปรับมีเดียมหมดสบายๆ

Comment

Originally posted by vibe View Post
      แรงแบบกลางๆ เอาเป็น DDR3 นะ เล่นไครซิสปรับมีเดียมหมดสบายๆ
      อันนั้น 9400 ก็ทำได้ครับ เพิ่งทำมา ใช้ความละเอียด 1280*1024 AA ไม่ได้เปิด

Comment

วันนี้ ทีแรกว่าจะเอา xfx 9500 มา คิดไปคิดมา ไม่รู้ มา ตัวนี้ได้ไง

งงตัวเองจริง ๆ ๆ อิอิ ถ้างบ พอคงได้ 9800 มาแล้ว ขาดงบซะงั้น (เดี่ยวไม่มีตัวกลับบ้าน) เลย พลาด เลย

เห้อออ อิอิ

Comment

4770

Comment

..... เงียบเหงา

Comment

ถ้าเป็น DDR2 ห่วยมากครับไม่แรงเลยผมขายทิ้งไปแล้วอ่ะ

Comment

Working...
              X