Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแว้ว..GeForce Driver 185.85 for NoteBooks WHQL

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มี windows7 ด้วยวุ้ยใน laptopvideo2go
    กำลังจะลง win7 RC1 พอดี ต้องโหลดไปลอง

Comment

ง่ะ Riva Tuner 2.24 มันบอกไม่มี digitally sign อ่ะคับ
      มันบอกว่าหา rivatuner x 64 อะไรไม่เจอเนี่ยยแหละครับ
      ลงได้ clock ไม่ได้เซ็งเลย

Comment

Originally posted by ballnuclear View Post
        ง่ะ Riva Tuner 2.24 มันบอกไม่มี digitally sign อ่ะคับ
        มันบอกว่าหา rivatuner x 64 อะไรไม่เจอเนี่ยยแหละครับ
        ลงได้ clock ไม่ได้เซ็งเลย
        ลอง EVGA Precisionดูครับ ลากได้
        Last edited by ok.chok; 20 May 2010, 13:08:01.

Comment

Originally posted by mr_tony View Post
          เพิ่ง ลง เบต้า 185.81 ใช้เองมะวาน อะไรฟร๊ะ ตัวเต็มมาแระ

ถ้าเป็นโน้ตบุค นะครับ ได้โปรดเช็ค ชิฟท่านด้วย ว่ารุ่นอะไร แล้วใช้กับไดร์เวอร์ตัวนั้นๆได้ไหม เพราะบางตัวใช้ไม่าได้นะครับ กับชิฟรุ่นนั้นๆ ไม่ใช่ว่าจะใช้ได้ทุกตัว

เช็คตามนี้ ก่อนโหลดมาลงนะครับ เลือกให้ถูก
          http://www.nvidia.com/Download/index.aspx?lang=en-us

ถ้าใช้ได้มันจะขึ้นเวอร์ใหม่ล่าสุดมาเลย
          เพิ่งลง185.81ไปเหมือนกัน งุงิ

Comment

ผมลง185.81ตัวเก่าแล้วมีปัญหา มันจะตั้งค่าให้ภาพแสดงสัดส่วนจริงๆออกมาแล้วภาพมันจะไม่เต็มจอเวลาเล่นพวกเกมเก่าๆหรือเกมที่
            ไม่สนับสนุน y screen (ปรับแล้วมันก็เด้งกลับเหมือนเดิม) หวังว่าเวอร์ชันนี้คงหายนะ

Comment

s42 ใครลงxp win7 แล้ว ใช้ไดร์เวอตัวนนี้ได้บ้างครับ

Comment

s42 ลงไดร์เวอร์ วิสต้าได้มั้ยครับ

Comment

S42 อดตามเคย 555

Comment

Working...
                  X