Announcement

Collapse
No announcement yet.

แวะมาบอกสำหรับสาวก alienware

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แวะมาบอกสำหรับสาวก alienware

ตอนนี้ alienware รุ่น aiea 51 m15x รุ่นต่ำสุด พื้นฐานราคาขยับเป้น 1199 US แต่การ์ดจอจะเป้น hd 3870 แทนนะครับ คุ้มมากมาย ในราคาประมาณ = = ( คงจะขายของเก่าๆให้หมดสินะ)

มาบอกแค่นี้ละครับ

alienware มีขายในไทยไหมครับ

Comment

มะมีครับ หิ้วจากเมกา only = =

Comment

อยากดู laptop รุ่นต่างๆของ alienware จะหาดูได้จากไหนครับ

Comment

www.alienware.com

แล้วเค้าสวนของ notebook ดูเลยครับ

แต่ที่มันโฆษณา จะเป้นราคารุ่นต่ำแต่ spec ตัว top (เลวมาก) ก็เข้าไปแล้วเลือก customize ดูครับก็ลองเลือกรุ่นได้เลย ว่าชอบรุ่นประมาณไหน แล้วราคาจะขึ้นมาขวามือเอง

Comment

ได้แต่มอง

อยากรู้ว่ามีท่านไหนในเวปนี้ใช้อยู่บ้าง Alienware ดีตรงที่เราเลือกสเปคเครื่องเองได้ด้วย หุหุ

ถ้าเลือกสเปคแบบเต็มสูบเครื่องคงหนักน่าดู

Last edited by Trojan; 8 May 2009, 08:55:15.

Comment

จริงๆมันมี อีค่ายที่เป้น custom เหมือนกันถูกกว่าเยอะมากครับ แต่ ถ้าชอบ desige กับ อะไหล่ที่เป้น alienware(อะไหล่ด้านในผมก็ไม่เท่าไรหลอก) แต่ว่า ผมชอบ desige อะครับ

ป.ล. อีกห้าเดือน คงได้ใช่ละครับ ฮ่าๆ หลังจาก ชวดมาสองรอบ - -

Comment

เอามาอวดบ้างนะ อยากใช้บ้าง

Comment

Working...
                X