Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับคอมโดดแดดแล้วช้าลงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับคอมโดดแดดแล้วช้าลงครับ

ไม่ได้โดดแดดโดยตรงนะครับ แค่แสงสะท้อนเฉยๆ

ผมลองเอาผ้าคลุมคอมไม่ให้แสงรอดเข้าไปแล้วมันก็ลื่นขึ้นมาเฉยเลย

พอเอาผ้าออกแค่นั้นแหละครับ เกมแลคกระจาย

ใครพอรู้บ้างครับว่ามันเป็นเพราะอะไร

ความร้อนมั้ง

Comment

กลัวแดด

ลองย้ายที่ตั้งดูน่าจะดีนะ

Comment

งง! ครับไม่เคยเจอ ลองมองปัญหาอื่นดีกว่ามั้ย

Comment

ก็ความร้อนละครับ ช่างสังเกตุดีนะ

Comment

แพ้แดด -..-

Comment

แปลกจัง ก็ลองหาไรมากั้นครับ ดูว่าเร็วขึ้นไหม *0*

Comment

เวลาที่โดนแดดแล้วช้า ก้ลองเช็คอุณหภูมิดูสิครับ

Comment

แนะนำนี้เลย Nevia SPF30 ลองเอาไปฉาบเคสดู อิอิ
                  ปล.ล้อเล่งนะ -*-

Comment

Originally posted by johnxe View Post
                    แนะนำนี้เลย Nevia SPF30 ลองเอาไปฉาบเคสดู อิอิ
                    ปล.ล้อเล่งนะ -*-
                    ต้อง SPF สัก 60 นะ จะได้ขาว ๆ เนียน ๆเป็นสีชมพู

Comment

*0*ได้แนวร่วม -.-

Comment

Working...
                      X