Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าตอนนี้จะซื้อc2d ควรจะรออีกมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าตอนนี้จะซื้อc2d ควรจะรออีกมั้ยครับ

รบกวนนะครับถ้าตอนนี้จะซื้อพวก e4300 e6300 ควรจะรออีกมั้ยครับ รบกวนขอความคิดเห็นด้วยครับ หรือว่าพวก e4400 e63xx ดีครับ

มีตังก็ซื้อไปเลยครับ

Comment

ผมมองว่า ตราบใดที่ AMD ยังผลิต CPU ออกมาฟัดกับ quad core ไม่ได้
      c2d ก็ยังราคาสูงอยู่อย่างนี้แหละครับ เมื่อว่างแผนจะให้ราคาสูงไปนานๆ
      ก็เลยผลิต c2d รุ่นผู้ใช้ระดับกลาง+ล่างขึ้นมาคือรุ่น e4xxx นั่นแหละครับ

Comment

รอแปบ รอเดือน 2 เดือน ดูก่อนถ้าไม่มีวี่แวว ก้อ จัดเรย

Comment

จำเป็นต้องใช้ก็ซื้อครับ
          แต่ถ้ามีตัวเก่าอยู่ยังใช้ได้ก็รอต่อไป............

Comment

Working...
          X