Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าผมลดสปีด ทรู...... ตอบหน่อยคร้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าผมลดสปีด ทรู...... ตอบหน่อยคร้าบ

ถ้าผมไปลดสปีด true จาก 3m/1m เป็น 3m/256kbps

จาก 590 เป็น 450 ต่างกันตั้ง 150

โหลดบิทแล้ว ใน/นอก มันเท่ากัน ผมว่าเลยจะลดสปีดลง

เห็นเพื่อนมันบอก ผิดข้อตกลงอะไรซักอย่าง มันบอกถ้าอัพโปร ไม่เป็นไร ถ้าลดผิด

เลยอยากรู้ว่ามันผิดข้อตกลงรึเปล่า สามารถลดได้ปกติเลยรึเปล่า ต้องเสียค่าใช้จ่ายอะไรรึเปล่า

รบกวนตอบหน่อยคร้าบ .............ขอบคุณมากครับ

ทำไมไม่โทรไปถามที่ศูนย์เค้าอะครับ พนักงานน่าจะไขข้อข้องใจของท่านได้นะครับ

ปล. เพราะผมไม่รู้ครับเลยแนะนำได้เท่านี้ อิอิ รอท่านต่อไปละกันนะ

Comment

Working...
    X