Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูใหทีครับ เปิดไฟล์เพลง แล้วฟังไม่ได้ครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูใหทีครับ เปิดไฟล์เพลง แล้วฟังไม่ได้ครับ..

พอเปิดไฟล์เพลง MP3 แล้วมันขึ้น แบบในภาพอะครับ ฟังเพลงไม่ได้
    แต่ว่าเปิด ไฟล์หนัง ผ่าน windows media player มีเสียงปกติครับ
    ช่วยดูให้ทีว่าต้องแก้ไข อย่างไรครับ ขอบคุณครับ...
    Attached Files

มันให้ไปหาวาวาบิมาให้กิน มันหิวมันจะไม่ยอมอ่าน

ลองโหลด AMIP2มาดูครับ ว่าเปิดได้มั้ย สำหรับMP3นะ

Comment

Originally posted by Nero Angel View Post
      มันให้ไปหาวาวาบิมาให้กิน มันหิวมันจะไม่ยอมอ่าน

ลองโหลด AMIP2มาดูครับ ว่าเปิดได้มั้ย สำหรับMP3นะ
      AMIP2 โปรแกรม อะไรหรอครับ หาโหลดได้จากไหนครับ ขอแนวทางหน่อย..

Comment

โปรแกรมเล่นไฟล์เพลงอ่ะครับ

http://www.aimp.ru/index.php?action_...n_name=english

เข้าตามนี้เลย มีคนบอกว่าเสียงดีกว่า Winamp แต่จริงเท็จยังไงนั้น หูของท่านเท่านั้นที่สัมผัสได้

Comment

Working...
        X