overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 55

Thread: รับ truewifi 1M,2M ก็ได้ ครับ ราคาเท่าไหร่ PM มาได้เลยครับ คิดดีแล้ว รับแบบนี้ดีกว่า

OverclockZone Member kozaz's Avatar

Default รับ truewifi 1M,2M ก็ได้ ครับ ราคาเท่าไหร่ PM มาได้เลยครับ คิดดีแล้ว รับแบบนี้ดีกว่า

ขอรับ ID Truewifi 1M , 2M ก็ได้ครับ แบบที่ท่านใดใช้ Hi Speed True แล้วมันจะแถมมาให้ด้วย ถ้าท่านไม่ต้องการใช้ Wifi นำ ID Wifi มาให้ผมใช้แทน ผมจ่ายเงินให้ท่านทุกๆเดือน จ่ายก่อนใช้ครับ เพื่อความสบายใจของท่านและผม ถ้าผมไม่จ่ายท่านก็เปลี่ยน Pass ไปได้เลยครับผม

ผมสัญญาว่าจะไม่เข้าไปยุ่งแก้ไขข้อมูลส่วนตัวท่านแน่นอน ติดต่อกันทางโทร. เหรอ Msn ก้ได้ตามสะดวกครับ

ขอบคุณมากครับ สุดท้ายนี้ท่านใด มี เหรอไม่ได้ใช้ มาแชร์กับผมได้น่ะครับ PM มาได้เลยครับ ว่าต้องการเดือนล่ะเท่าไหร่ ผมมีงบ 200 +- นิดหน่อย ต่อ เดือนน่ะครับ ถ้าท่านใด มีความประสงค์ก็ PM มาได้ครับผม ถือว่าให้ผมช่วยรายเดืิอนท่าน ไปได้สักนิดสักหน่อยก็ยังดีครับ ^_^

เหรอต้องการายระเอียดเพิ่มเติม ก็ติดต่อ ทาง PM ได้ตลอดครับ ขอบคุณมากครับผม

ผมใช้ที่หาดใหญ่ ไม่ใช่ กทม ครับผม
    Last edited by kozaz; 8 May 2009 at 12:46:59.

OverclockZone Member

ขอถามนิดนึงครับ
    มันเป็น id เดียวกับที่ใช้ login เข้า adsl ไม่ใช่หรอครับ
    แล้ว งี้ ใช้พร้อมกันได้หรอครับไม่หลุดหรอ คับ

OverclockZone Member keehoman's Avatar

Quote Originally Posted by Dekzerza View Post
    ขอถามนิดนึงครับ
    มันเป็น id เดียวกับที่ใช้ login เข้า adsl ไม่ใช่หรอครับ
    แล้ว งี้ ใช้พร้อมกันได้หรอครับไม่หลุดหรอ คับ
    ไม่หลุดครับเล่นพร้อมกันได้

OverclockZone Member kozaz's Avatar

ตามนั้นครับผม ไม่หลุดครับ

พี่ชายกะแฟนทำร้านเกมส์อยู่ เนต 5 เมก ร้านล่ะเส้นเลย (ทำสองร้าน)
    มี router wireless+wifi 1 เมกพ่วงแถมมาด้วย จำแต่ชื่อ log in ได้(ชื่อร้านแกนั่นแหละ) pass จำไม่ได้แล้ว
    พูดให้อิจฉา อิ อิ

กลางคืนผมเกาะหอข้างๆ ถ้าอากาศดี ข้อเสียบิทมันไม่วิ่ง

id นึง user ท่านนึงในบอร์ดเสนอให้ผม 450 เหลือ 4 เดือนกว่าๆ แล้วตอนนั้น (ส่วนใหญ่ที่แถมมากะ acer ถ้าลงทะเบียนแล้ว จะหมดประมาณมิถุนายน) ผมก็ผิดคำพูด ว่าจะรับไว้เสนอปล่อยให้อีกท่านในบอร์ดนี่แหละ
    เค้าก็ไม่เห็นว่าไร เลยปล่อยไป

id ผมเหลืออยู่ถึง 01/06/52 ไม่ค่อยได้ใช้แล้ว
    สนใจเอาไปใช้มั้ยครับ
    ให้ฟรี เอาเป็น code ลิงน้อย Greasemonkey ไปเลย

ขออย่างเดียว ดูดมันให้คุ้มครับ
    ผลงานเดือนเมษา ความเร็วสูงสุด 66 kb/s เฉลี่ย 45 kb/s

หนังใหม่ไม่ค่อยออก ประกอบกะกลับบ้านสงกรานต์ และโหลดแบบ http เสียส่วนใหญ่

หลังไมค์มาโล้ด

ขอบคุณท่าน tomodify มากๆน่ะครับ แต่มีท่านนึงใจดีให้ใช้หมด เดือน 6 นี้เหมือนกัน ครับผม

OCZ สมาชิกใจดีทุกคนเลย ^_^

ดันต่อไป...

----------------------------------

วานผมไปเกาะห้องท่าน ดูดต่ออีกทอดนึงได้ไหมครับ ^_^
    Last edited by kozaz; 9 May 2009 at 12:00:25.

OverclockZone Member nnnnum's Avatar

อิอิ

Quote Originally Posted by nnnnum View Post
    อิอิ
    มาช่วยดัน แบบ อิอิ ใช่ป่ะครับ ?? ^_^

OverclockZone Member makgie's Avatar

ยังมีใครเหลือใช้อีกบ้างป่ะคับ ผมใช้green bangkok อยู่อ่ะคับใช้แถวราม โหลดหน้าเว็บทีนึงอ่านการ์ตูนไปครึ่งเล่มอ่ะคับ ใครมีเหลือคุยกันนะคับ ผมยินดีช่วยค่าเน็ตคับ
    Last edited by makgie; 9 May 2009 at 17:48:37.

ดัน ไปอีก รอบ

OverclockZone Member kaesoda's Avatar

แหะ แหะ

OverclockZone Member makgie's Avatar

รับเหมือนกันครับ Truewifi เหลือ 1 หรือ 2 เดือน ก็ เอา ครับ

ดันครับ

OverclockZone Member Driver's Avatar

เดวขอเคลียปัญหาเน็ตตัวเองก่อนแล้วจะ pm ไปกะลัง งงๆ กะเน็ตตัวเอง

ZeTo
    Guest

ดันไปครับ

OverclockZone Member destinyair's Avatar

เดือล่ะ 400 เอามั้ย ฮ่าๆ

Quote Originally Posted by destinyair View Post
    ลดหน่อยใด้ป่าวว อยากใช้เน็ตแรงๆมั่ง ก่อนไปเป็นทหาร

เชื่อป่ะคับ ว่าผมใช้Green Bangkok เล่นเกมส์ Ragnarok ล่ะ เกมส์อื่นเล่นไม่ ใด้T-T
    Last edited by makgie; 12 May 2009 at 19:45:47.

OverclockZone Member nnnnum's Avatar

Quote Originally Posted by destinyair View Post

ออกแนวเกรียนนิดๆ

OverclockZone Member

คน OCZ น้ำใจงามครับ ดันปาย

OverclockZone Member destinyair's Avatar

Quote Originally Posted by nnnnum View Post
    ออกแนวเกรียนนิดๆ
    ก่อนจะพิมอ่ะไรกรุณามองสภาพตัวเองก่อนน่ะหรือคิดอ่ะไรให้ดีครับ ดูเจตนาด้วยครับ แค่ล้อกันเล่น

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks