Announcement

Collapse
No announcement yet.

รับ truewifi 1M,2M ก็ได้ ครับ ราคาเท่าไหร่ PM มาได้เลยครับ คิดดีแล้ว รับแบบนี้ดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รับ truewifi 1M,2M ก็ได้ ครับ ราคาเท่าไหร่ PM มาได้เลยครับ คิดดีแล้ว รับแบบนี้ดีกว่า

ขอรับ ID Truewifi 1M , 2M ก็ได้ครับ แบบที่ท่านใดใช้ Hi Speed True แล้วมันจะแถมมาให้ด้วย ถ้าท่านไม่ต้องการใช้ Wifi นำ ID Wifi มาให้ผมใช้แทน ผมจ่ายเงินให้ท่านทุกๆเดือน จ่ายก่อนใช้ครับ เพื่อความสบายใจของท่านและผม ถ้าผมไม่จ่ายท่านก็เปลี่ยน Pass ไปได้เลยครับผม

ผมสัญญาว่าจะไม่เข้าไปยุ่งแก้ไขข้อมูลส่วนตัวท่านแน่นอน ติดต่อกันทางโทร. เหรอ Msn ก้ได้ตามสะดวกครับ

ขอบคุณมากครับ สุดท้ายนี้ท่านใด มี เหรอไม่ได้ใช้ มาแชร์กับผมได้น่ะครับ PM มาได้เลยครับ ว่าต้องการเดือนล่ะเท่าไหร่ ผมมีงบ 200 +- นิดหน่อย ต่อ เดือนน่ะครับ ถ้าท่านใด มีความประสงค์ก็ PM มาได้ครับผม ถือว่าให้ผมช่วยรายเดืิอนท่าน ไปได้สักนิดสักหน่อยก็ยังดีครับ ^_^

เหรอต้องการายระเอียดเพิ่มเติม ก็ติดต่อ ทาง PM ได้ตลอดครับ ขอบคุณมากครับผม

ผมใช้ที่หาดใหญ่ ไม่ใช่ กทม ครับผม
    Last edited by kozaz; 8 May 2009, 12:46:59.

ขอถามนิดนึงครับ
    มันเป็น id เดียวกับที่ใช้ login เข้า adsl ไม่ใช่หรอครับ
    แล้ว งี้ ใช้พร้อมกันได้หรอครับไม่หลุดหรอ คับ

Comment

Originally posted by Dekzerza View Post
      ขอถามนิดนึงครับ
      มันเป็น id เดียวกับที่ใช้ login เข้า adsl ไม่ใช่หรอครับ
      แล้ว งี้ ใช้พร้อมกันได้หรอครับไม่หลุดหรอ คับ
      ไม่หลุดครับเล่นพร้อมกันได้

Comment

ตามนั้นครับผม ไม่หลุดครับ

Comment

พี่ชายกะแฟนทำร้านเกมส์อยู่ เนต 5 เมก ร้านล่ะเส้นเลย (ทำสองร้าน)
          มี router wireless+wifi 1 เมกพ่วงแถมมาด้วย จำแต่ชื่อ log in ได้(ชื่อร้านแกนั่นแหละ) pass จำไม่ได้แล้ว
          พูดให้อิจฉา อิ อิ

กลางคืนผมเกาะหอข้างๆ ถ้าอากาศดี ข้อเสียบิทมันไม่วิ่ง

id นึง user ท่านนึงในบอร์ดเสนอให้ผม 450 เหลือ 4 เดือนกว่าๆ แล้วตอนนั้น (ส่วนใหญ่ที่แถมมากะ acer ถ้าลงทะเบียนแล้ว จะหมดประมาณมิถุนายน) ผมก็ผิดคำพูด ว่าจะรับไว้เสนอปล่อยให้อีกท่านในบอร์ดนี่แหละ
          เค้าก็ไม่เห็นว่าไร เลยปล่อยไป

id ผมเหลืออยู่ถึง 01/06/52 ไม่ค่อยได้ใช้แล้ว
          สนใจเอาไปใช้มั้ยครับ
          ให้ฟรี เอาเป็น code ลิงน้อย Greasemonkey ไปเลย

ขออย่างเดียว ดูดมันให้คุ้มครับ
          ผลงานเดือนเมษา ความเร็วสูงสุด 66 kb/s เฉลี่ย 45 kb/s

หนังใหม่ไม่ค่อยออก ประกอบกะกลับบ้านสงกรานต์ และโหลดแบบ http เสียส่วนใหญ่

หลังไมค์มาโล้ด

Comment

ขอบคุณท่าน tomodify มากๆน่ะครับ แต่มีท่านนึงใจดีให้ใช้หมด เดือน 6 นี้เหมือนกัน ครับผม

OCZ สมาชิกใจดีทุกคนเลย ^_^

ดันต่อไป...

----------------------------------

วานผมไปเกาะห้องท่าน ดูดต่ออีกทอดนึงได้ไหมครับ ^_^
            Last edited by kozaz; 9 May 2009, 12:00:25.

Comment

อิอิ

Comment

Originally posted by nnnnum View Post
                อิอิ
                มาช่วยดัน แบบ อิอิ ใช่ป่ะครับ ?? ^_^

Comment

ยังมีใครเหลือใช้อีกบ้างป่ะคับ ผมใช้green bangkok อยู่อ่ะคับใช้แถวราม โหลดหน้าเว็บทีนึงอ่านการ์ตูนไปครึ่งเล่มอ่ะคับ ใครมีเหลือคุยกันนะคับ ผมยินดีช่วยค่าเน็ตคับ
                  Last edited by makgie; 9 May 2009, 17:48:37.

Comment

ดัน ไปอีก รอบ

Comment

แหะ แหะ

Comment

รับเหมือนกันครับ Truewifi เหลือ 1 หรือ 2 เดือน ก็ เอา ครับ

Comment

ดันครับ

Comment

เดวขอเคลียปัญหาเน็ตตัวเองก่อนแล้วจะ pm ไปกะลัง งงๆ กะเน็ตตัวเอง

Comment

ดันไปครับ

Comment

Working...
                              X