Announcement

Collapse
No announcement yet.

tagan U38 700W เอา 4870 CFกับ 4850 ไหวไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• tagan U38 700W เอา 4870 CFกับ 4850 ไหวไหมคับ

พอดีได้ 4870 มาอะครับเลยจะเอามาลอง cf กับ 4850 แต่ไม่รู้ tagan u38 700W จะเอาอยู่หรือเปล่าอะครับ พอดีได้มาแต่ยังไม่กล้าลองกลัวงานเข้าอะครับ

ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ

อยากรู้ก็ลองเลยสิครับ ถ้าไม่ไหวเดี๋ยวรู้เอง

Comment

พอ

Comment

ชิวๆ ครับ...

Comment

ถ้าไม่ไหวมันจะเป็นอะไรหรือเปล่าครับ

Comment

Originally posted by jocknaja View Post
            ถ้าไม่ไหวมันจะเป็นอะไรหรือเปล่าครับ
            ไม่เป็นอะไรครับ เปิดไม่ติดหรือเล่นแล้วรีเอง

Comment

ไหวอยู่แล้วล่ะครับ

Comment

u38รุ่นนี้อยากได้มากตอนไปซื้อเค้าบอกว่าเลิกผลิตไปแล้วเซงเลย
                ลองแล้วเป็นไงมาบอกด้วยนะคับ

Comment

ตามนั้น ไหว

Comment

ลองเลย จะได้รู้
                    ถ้าไฟไม่พอ ตอนรันเครื่องก็จะดับหรือรีสตาร์ส แค่นั้นเอง

Comment

ตอนนี้ต่อเรียบร้อยแล้วครับไม่ดับ แต่ผมหา crossfire enable ใน driver ไม่เจอครับ มันอยู่ตรงไหนครับตอนนี้เจอแต่มันไม่ได้ crossfire อะครับ

Comment

Working...
                      X