Announcement

Collapse
No announcement yet.

Net ผมเป็นไรหว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Net ผมเป็นไรหว่า

มันต่อติดนะครับ โหลดบิทได้ เปิดบอทก็ได้ เข้าเกมออนไลน์บางเกมก็ได้ แต่มันเข้าเว็บไม่ได้ MSN ก็ไม่ได้ ถ้าเปิดเว็บมันก็จะมีอาการเหมือนไม่ได้ต่อเน็ต ถ้าออนเอ็มไว้คุยกะใครก็มีแต่ข้อความเด้งกลับ ถ้าาเข้าไปใหม่มันก็จะเข้าไม่ได้ มันเป็นๆ หายๆอ่ะ เป็นซักพัก แล้วมันก็เล่นได้ เดี๋ยวเดียวมันก็เป็นอีก มันพึ่งมาเป็นวันนี้เองครับ ตอนรีสตาร์ทเครื่องใหม่ อยากทราบว่ามันเป็นที่อะไรครับ เน็ต หรือโมเดม หรือคอมกันแน่ แล้วคนที่ใช้เน็ตทรูมีอาการนี้รึป่าวครับ

Linksys WAG54G V.2
    True อันนี้เขาว่าย่อมาจาก
    TuRedUbatEเดียด(ไม่รุภาษาอังกฤษ) ขำๆครับ
    คอมก็ตามลายเซ็น

ขอบคุณครับ

เกิดจากเครือข่ายมันไม่เชื่อมต่อกับserver hotmailมั้งครับ

ที่มันจะขึ้นTrooble shootไหมงะ พอดีเป็นบ่อย

Comment

ของ True เรอะครับ ผมก็ทรู ช่วงนี้ก็เน่าเหมือนกัน

Comment

Working...
      X