Announcement

Collapse
No announcement yet.

auto update

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• auto update

ผมมีปัญหาเกี่ยวกับauto update ของ window คับ ผมเปิด auto update ไว้
    แล้วมันบอกให้ update ผมก็ update ไปเรื่อยๆ ไปๆมาๆมันก็เป็นตามภาพคับ เวลาผมเล่นเกมส์ มันก็จะหลุดมาที่ desktop ทุกครั้งเลย มันรบกวนมากๆเลยครับ จะเอามันออกยังไงครับ แล้ว auto update ควรเปิดหรือปิดดีครับ

ติด WGA แล้วครับ หาตัวแก้ซะครับ ในห้อง tip technic มี ลองไปหาดูครับ

Comment

ปิดออโต้อัพเดทไว้ดีที่สุด อยากอัพเมื่อไหร่ค่อยเปิด เพราะถ้าเจอตัวอัพเดทเป็นบั๊กยิ่งซวย...ฮะๆ

Comment

Originally posted by คนบ้าเกมส์ View Post
        ผมมีปัญหาเกี่ยวกับauto update ของ window คับ ผมเปิด auto update ไว้
        แล้วมันบอกให้ update ผมก็ update ไปเรื่อยๆ ไปๆมาๆมันก็เป็นตามภาพคับ เวลาผมเล่นเกมส์ มันก็จะหลุดมาที่ desktop ทุกครั้งเลย มันรบกวนมากๆเลยครับ จะเอามันออกยังไงครับ แล้ว auto update ควรเปิดหรือปิดดีครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=13016

ทำตามนี้ครัีบแล้วจะหาย

Comment

Working...
        X