Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชาวOCZใช้ADSLของไรกานหรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชาวOCZใช้ADSLของไรกานหรอคับ

ตั้งโพลม่ายเปนง่ะคับ

ส่วนผมใช้AdslของTOTส่วนตัวคิดไม่มีปัญหาไรมากมาย

แต่โหลดไรเล่นเกมพร้อมกานไม่ได้ ขนาดความเร็ว 256kอ่ะ

แต่รู้สึกของทรูมันจะเล่นเกมไปโหลดเกมไปได้นะคับ

มิทราบคนอื่นเป็นอ่ะเปล่า โหลดเว็ปต่างประเทศไม่ค่อยแรงเลยง่ะ

อยากเพิ่มความเร็วแต่ไม่มีตัง เอิ้กๆ

อยากใช้ทรูจังเหนบอก 1m ราคา 599 บาทแจ่มเลย

ป.ล. Rounter 536 ไมมันโคตรร้อนเลยอ่ะ

buddyBB ครับ แรงในธรรมดานอก
    ใช้ WAG54G

Comment

True

เน่าเป็นระยะๆ

Comment

ผมใช้ TOT อ่าคับใช้1m เพิ่มอีก500 โหลด Bit กาจาย

Comment

ตอนนี้มาอยู่หาดใหญ่ใช้ ADSL ฟรีครับ Speed 256-4096Kbps แล้วแต่จุดครับ

Comment

ใช้ True (ถุย อ่ะครับ)

Comment

อยากใช้ FTTH จังเลยยยยย ความระดับ 100m กับ 50m อิอิ แต่สงสัยคงขออีก 4-5 ปีถึงจะมา
              ระดับบ้านได้ อิอิ

Comment

ทุยอีกคนครับ

Comment

max net ครับ

Comment

TRUE ค่ะ กะ Zyxel 660 HW สัญญาณอินเตอร์เนต เหอๆๆ ไม่อยากเซด....

Comment

Buddy BB กะ Wi-Fiห้องสมุดครับ

Comment

บ้าน
                        -กทม. Ture
                        -โคราช TOT
                        นอกสถานที่
                        WiFi True

Comment

True ครับช่วงนี้หลุดกาจายยยย

Comment

CAT ครับ ใช้ได้ครับ เสียบ้างแต่ไม่นาน เสียครั้งล่ะประมาณ5นาทีอ่ะครับ โหลดบิทก็เร็วใช้ได้
                            บิทไทย อัพได้ประมาณ60-70k ดาวได้ประมาณ200-220k เน็ต2เม็กครับ เทสความเร็วในเว็บadslthailand ได้ประมาณ1.7 เล่นDota pingเฉลี่ย 70 โดยรวมพอใช้ครับ แล้วแต่สายโทรศัพบ้านด้วยน่ะครับ ผมเดินสายใหม่หมดบ้านเลยตอนติดเน็ตอ่ะ
                            อยู่ขอนแก่นจะติดเน็ตใหม่ยังลังเลอยู่เลยระหว่างCATกะTRUE ปลาฉลาม
                            ใครเคยใช้TRUEขอนแก่น หรืออีสานเน็ตเล่าให้ฟังบ้างน่ะครับ
                            Last edited by a12a; 31 Mar 2007, 20:52:28.

Comment

ิิbblife ครับ กำลังจะเปลี่ยนไปใช้ true เพราะ tot กวนอวัยวะเบื้องล่าง

ขอไม่เล่านะครับ ยิ่งคิดยิ่งเสียความรู้สึก เอาเป็นว่ามันแย่มากๆเลยแล้วกันครับ

Comment

Working...
                              X