Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนใช้ AMD ประกัน Com7 มีบัตรประกันมาให้รึเปล่าครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนใช้ AMD ประกัน Com7 มีบัตรประกันมาให้รึเปล่าครับ...

คือ ผมได้ AMD 5200+ มาอะครับ กล่องมันติด ประกันCom7
    แล้วที่นี้ มีแต่ตัว CPU+คู่มือ และกล่อง ไม่ทราบว่ามันต้องมี
    ซิงค์พัดลม+บัตรประกัน รึเปล่าครับถึงเคลมได้ ปกติเคยซื้อของ intel
    มันจะมี บัตรประกันมาให้และซิงค์ ด้วยเวลาไปเคลม
    ขอบคุณนะครับ......

ของผม ไม่มีครับ

Comment

ต้องมีครับ บัตรประกัน platinum ครับ ซิ้งก็ต้องใช้เวลาเครมครับ

ผมเคยเครม 6000+ ครับ

Comment

ตามเรปบนเลยครับ บัตร platinum ต้องมีติดกล่อง CPU มาเลย

Comment

เอาบัตรกับซิงค์เดิมคู่ตัวด้วยถึงเครมได้
          sigpic
          -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
          -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
          งดแรงชั่วคราว

Comment

บัตรพลาสติกสีเทา มีแปะที่กล่องครับ อันนี้ของผม

Comment

เวงของกำ ดิฉันเคยขาย X2 4000+ แล้วเอาซิ้งมหัศจรรย์ของ 5200+ ให้ลูกค้าไป สรุป ตายทั้งดิฉัน ทั้งลูกค้าที่ซื้อไปสิคะ แบบนี้ ถ้าเกิดแต๊ปขึ้นมา

Comment

ไม่มีบัตร ประกัน หมด ยังงั้นเลย ใช่ไหมครับ..

Comment

Originally posted by nunok๑za View Post
                  เวงของกำ ดิฉันเคยขาย X2 4000+ แล้วเอาซิ้งมหัศจรรย์ของ 5200+ ให้ลูกค้าไป สรุป ตายทั้งดิฉัน ทั้งลูกค้าที่ซื้อไปสิคะ แบบนี้ ถ้าเกิดแต๊ปขึ้นมา
                  ขออย่าให้เกิดเรื่องมหัศจรรย์ขึ้นก็แล้วกันนะ

Comment

- - ของผมได้ ประกัน Ingram สติ๊กเกอร์ ติดกล่องเลย กล่องหายเป็นเรื่อง อิอิ

Comment

Comment

เพื่อนมันเอา Ah 3200+ ไปเคลม
                        เอาแต่บัตรรับประกันไป กับตัว CPU ไป
                        ที่ COM 7 บอกต้องเอา ซิงค์ มาด้วยถึงจะเคลมให้
                        มันต้องกลับมาเอาซิงค์ CPU ไปอีกที 555
                        ที่แยกคลองตัน สำนักงานใหญ่
                        กล่องไม่มีก็ได้ จนท. เค้าว่า

Comment

ขอบคุณครับ...

Comment

มีดิ บัตรสีเทาตามข้างบนเลยอ่ะ

Comment

เคยจะซื้อซีพียูในนี้ ตอนแรกเข้าใจว่าพร้อมซิ้งค์ด้วย เพราะบอกมีประกัน แต่ดันไม่มีซิ้งค์ แบบนี้ก็จบสิครับ เห็นเขาบอกด้วยว่า Com7 เคลมไม่ต้องใช้ซิ้งค์
                              ดีที่ไม่ได้ซื้อ - -"

Comment

Working...
                              X