Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซง เพิ่ง สอย PW4850 มาแต่ 4770 แรงกว่าเสียละ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

enermax 460 ผมใช้ 4850 สบายครับ

Comment

Originally posted by converseboy View Post
      ทำไม ต้องเอาไป x4 ละครับ ไม่ได้เอาไป x5 หรอ DDR5 อ่ะครับ

บอกที อยากรู้ครับ

ก็ของเดิมมัน 800 อยู่แล้วไงครับ เพิ่มอีก 4
      ก็เอาคูณกันไป.....งง มั๊ยเนี่ย

Comment

Originally posted by kalypso View Post
        ก็ของเดิมมัน 800 อยู่แล้วไงครับ เพิ่มอีก 4
        ก็เอาคูณกันไป.....งง มั๊ยเนี่ย
        ออครับ เข้าใจ แระ

Comment

ของผมลองลากดูล่ะ คอร์ 760 ได้สบาย แต่เมม ได้ประมาณ 1210 เกินนี้มีอาการ แต่นิ่งสุดได้ที่ 760 /1200 แต่ ว่าจะลองลากคอร์ไปที่ 800ดูอยู่ แต่ไม่ซีเรียสอะไรครับ ลากเล่นๆแล้วเลิกลากกลัวพัง

Comment

Working...
          X