Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำบอร์ดให้ 720BE ที dd2 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำบอร์ดให้ 720BE ที dd2 ครับ

ช่วยแนะนำทีครับ ตอนนี้ไม่รู้จะซื้อตัวไหนดี

จะซื้ออยู่วัน สองวัน นี้แล้วล่ะ

เน้นคล๊อคครับ

ขอแบบ dd2 ก่อนเพราะยังไม่อยากเปลี่ยนแรม

งบ ประมาณ 5000 ครับเพิ่มได้นิดหน่อย
    Last edited by HaoMaRU; 9 May 2009, 02:40:34.

งบ

Comment

อยากถามเกี่ยวกับ AMD PhenomII X3 720 be ของร้าน jedi

DFI LP 790FX M2SH น่าลอง อิอิ

Comment

Ga Ma 790GP UD4H

Comment

GIGABYTE MA790GP-UD4H ก็น่าสนใจ

Comment

asrock ตัว790อะไรสักอย่างอะ ราคาประมาน 38xx อะ ตัวนี้ใช้ได้คับ

การ์ดมีRAM แยกให้ด้วย

Comment

ผมใช้ MA770 US3H 2890บาท ตอนนี้คล๊อกที่ 3.7 นิ่งๆ

Comment

MA790GP-UD4H

Comment

ถ้าจะเอา ASUS M4A78-E ล่ะครับ

ถูกกว่าหน่อยนึง

Comment

Working...
                  X