Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800GT ทำไมคะแนนมันหายไปไหนตั้งหมื่นกว่าคะแนน!!!aquamark3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800GT ทำไมคะแนนมันหายไปไหนตั้งหมื่นกว่าคะแนน!!!aquamark3

ดังภาพเลยครับ ทำไมคะแนน กราฟฟิคการ์ดGFX มันหายไปเป็นหมื่นคะแนนเลยอะครับ(ผมไปเจอคะแนน รีวิวการ์ดตัวนี้ จาก
    http://www.vmodtech.com/modules.php?...pid=378&page=2
    ความเร็วการ์ดทุกอย่างเหมือนกันหมดเลยครับ แต่ทำไมมันเกิดอะไรขึ้นกับการ์ดของผมคร๊าบบ
    รบกวนชวนเหลือที่คร๊าบ เซงมากเลยครับตอนนี้ จะร้องแล้วนี่

ของผม Window Vista SP1
    CPU E5200 @3.6 GHz
    Ram G Skill 4 GB
    VGA 9800GT ddr3 512mb 256bit
    Attached Files

เพราะ
    CPU มันคนละรุ่นกัน
    OC ไม่เท่ากัน
    OS คนละตัวกัน
    และ.....

ไม่รู้ละ รอท่านอื่นละกัน

Comment

น่าจะซีพียูคนละตัวอ่ะ
      8800gt ของผมทำได้ 2แสนงิ

Comment

ลองกลับไปใช้ xp สิคับ คะแนนพุ่งปี้ด อิอิอ

Comment

ขอบคุณครับ ซีพียูคงสู้ตัวนั้นไม่ได้อยู่แล้วอะครับ แต่ที่ห่วงคือตัวคะแนน GFX อะครับ มัน รุ่นเดียวกันแต่ทำไม คะแนนผม***ง กัน เป็นหมื่นเลยอะครับ 18000 กับ 37000 นี่ มันยังไงอยู่

Comment

โปรแกรมนี้คะแนนขึ้นตามความแรงซีพียูอ่าครับ

Comment

ครับ น่าจะเป็นที่โปรแกม เพราะ 3d mark 2005 คะแนน ได้ 19535 เกือบเท่ากับของทาง วีมอดเทค
              ขอบคุณสำหรับความช่วยเหลือครับ

Comment

ผมก็ได้ 200k นะปิด aa หมดอะ

Comment

จะเทสgpuเน้นๆก้อเฟอมาร์กไปเลยครับ

Comment

Working...
                  X