Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยหาวิธีแก้ที่ครับ ลงแอนตี้ไวรัสไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยหาวิธีแก้ที่ครับ ลงแอนตี้ไวรัสไม่ได้ครับ

ลง Kaspersky anti-virus ยังไงคับ พอดีลบ Mcafee ออกไปแล้ว ตอนลง Kaspersky anti-virus มันขึ้นว่า Mcafee Internet security suite with siteadvisor

รบกวนที่ครับ

ช่วยหน่อยคับ

Comment

ช่วยด้วยครับ

Comment

ตอนลบแอนตี้ตัวเก่า ลบด้วยโปรแกรมอะไรครับ

Comment

ช่วยทีครับ

ลบแบบปกกติอ่าครับ add/remove อ่าครับ รบกวนด้วยนะครับ

Comment

ลองไปโหลด norton remove tool มาดูครับ

Comment

ลง Mcafee ใหม่อีกครั้ง แล้วหาโปรแกรมถอนการติดตั้งโปรแกรมมาถอนออกอย่างหมดจด เพราะใช้แค่ add/remove ในวินโดมันจะถอนออกไม่หมด ยังมีเหลือในรีจิสทรีทำให้พอลงแอนตี้ไวรัสตัวใหม่ (Kaspersky) มันจะเห็นว่ามีแอนตี้ไวรัสติดตั้งอยู่แล้ว มันจึงไม่ให้ลงซ้ำ .........

Comment

Working...
              X