Announcement

Collapse
No announcement yet.

สองตัวตัวไหนน่าเล่นกว่ากันคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สองตัวตัวไหนน่าเล่นกว่ากันคับ

ระหว่าง GF 8800 GTX กับ GF 9800 GTX+
    แล้วตัวไหนกินไฟกว่ากันคับ

ตัวหลังน่าเล่นและกินไฟเยอะกว่าแน่ๆครับ

Comment

8800GTX กินไฟมากกว่า

9800GTX กินไฟน้อยกว่า 8800GTX
      9800GTX+ ก็กินไฟน้อยกว่า 9800GTX อีกที

Comment

8800GTX มันขลังกว่า

Comment

GF 8800 GTX กินไฟกว่า

Comment

อยากรู้ web ที่บอกถึง ปริมาณการกินไฟของ การ์ดจอที่เชื่อถือได้ครับ ใคร แนะนำหน่อยนะครับ หาละ ส่วนใหญ่ มันเทียบแต่ Framerate

Comment

8800GTX มันเป็นการ์ดที่สามารถเอาไปโมเป็นการ์ดตัดต่อได้ครับ แล้วถ้าความแรงละก็พอๆกับ 9800GTX+ GTS250 ครับ ผลัดกันแพ้ผลัดกันชนะ

Comment

Working...
              X