Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม cpu ประกัน asys ถึงได้ประกัน 5 ปีเยอะกว่าชาวบ้านครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม cpu ประกัน asys ถึงได้ประกัน 5 ปีเยอะกว่าชาวบ้านครับ

คืออยากทราบอะครับ ว่าทำไมเค้าถึงประกันนานกว่าชาวบ้านเค้าเลย

ประกัน amd 3 ปี ประกัน asys 2 ปี รวมเป็น 5 พอดีครับ

Comment

เป็นการตลาดของ AYSY ครับ

Comment

เจ้านี้ประกันเยอะครับ
        CPU 5ปี
        DVD rom 2ปี
        การ์ดจอ LT

Comment

หลัการตลาดครับ แต่ไม่รู้ว่าเคลมนาน และ มีตุกติกหยุบหยิมเปล่า พวกประกันนานๆมักมีอะไรแปลกๆ

Comment

Originally posted by Error_Pc View Post
            หลัการตลาดครับ แต่ไม่รู้ว่าเคลมนาน และ มีตุกติกหยุบหยิมเปล่า พวกประกันนานๆมักมีอะไรแปลกๆ
            --------------

Comment

ไปเคลมก็ง่ายดีครับ
              อีกอย่างส่วนตัวผมว่าดีกว่า DCOM กับ Synnex นะ
              โดยเฉพาะ DCOM ถ้ารับหรือซื้อของผมก็เอาเป็นตัวเลือกหลังๆเลย

Comment

ประกันนานก็ดีแล้วละครับท่าน

Comment

ประกันาน = เคลมนาน (รึเปล่า)

Comment

เสียวนานๆ เหอๆ

Comment

ซื้อมาแล้ว e8400 ห้าปี อิอิ

Comment

Working...
                      X