Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลำโพง Boston BA635 เอามาทำเป็น Surround ได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลำโพง Boston BA635 เอามาทำเป็น Surround ได้ไหม

พอดีมีลำโพงตัวนี้อยู่ แต่ว่าวางแผนจะใช้ลำโพงบ้านแล้ว เลยไม่อยากจะปล่อยทิ้งไว้เฉยๆ เลย
    อยากรู้ว่าเอามาทำลำโพงแซทได้รึเปล่าครับ แล้วจะต้องโมยังไงบ้าง

เอามาขายผมดีก่าคับ
    อิอิ

Comment

เอามาต่อเป็น rear กับ 2.1 อีกชุด รวมเป็น 4.0 ได้ครับ
      เคยใช้คู่กับตัว 790 อยู่

Comment

เคยเห็นมีคนทำนะ แล้วก็เอามาขาย ที่ทำสีดำอ่ะ แต่ไม่รู้ว่า เค้า โม ไร ไปบ้าง

Comment

Working...
        X