Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis เคยสังเกตุเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis เคยสังเกตุเปล่า

เวลา AI มันกระโดดข้ามกำแพงนี่ มันมักจะล้มตลอดเลยอ่ะ ไม่ว่าจะเกราะธรรมดา หรือ ชุดนาโน ก็เหมือนกัน

ดูๆๆไปก็ฮาดี

มันมีช่วงที่ต้องข้ามกำแพงด้วยหรือนี่
    ไม่เคยสังเกตุเลย ช่วงชุลมุน วิ่งยิงแแหลก
    Originally posted by narastaya9 View Post
    บางทีก็ร่วงลงตลก ๆ บางทีเราก็ไปเดินขัดขามันล้ม
    AI ซุ่มซ่ามขนาดนั้นจริงๆหรือครับเนี่ย ไม่สังเกตุเลย ต้องกลับไปรีเพลซะหน่อย
    Last edited by spynet; 9 May 2009, 16:16:42.

Comment

บางทีก็ร่วงลงตลก ๆ บางทีเราก็ไปเดินขัดขามันล้ม

Comment

T T อยากเล่นนน แต่คอมที่ใช้อยู่แรงไม่พอ รอคอมใหม่เร็วๆนี้ จะมาเป็น แฟนคลับบ้างนะคร้าบ

Comment

ชอบ วิ่ง ชน มัน

พวกมัน ตัวอ่อน โดนกล่อง ล้ม ตาย - -

Comment

ไม่เคยสังเกตเลยครับ

Comment

ตัว AI มันประกอบไปด้วยระบบฟิสิก บางทีมันไปทำอะไร หรือไปยืนในตำแหน่งไหน
              ขาของมัน็พยุงตัวไม่อยู่

ผมคิดแบบนี้นะ

Comment

เล่นไปไม่เคยเจอแฮะ เคยแต่ใส่ Max Speed วิ่งชนมันล้มอ่ะ

Comment

เจอมาแล้วครับ ขำกลิ้งเลย

ลองปรับเป็นยากสุดน่าจะไม่มีนะครับ

Comment

เค้าเป็นคนอ่อนไหวมากครับ มีอะไรกระทบนิดหน่อย กระเด็นซะไกล

Comment

ที่ผมเคยเจออีกอย่างคือ AI มันวิ่งหนีลงทะเลทั้งๆที่มันว่ายน้ำไม่เป็นแล้วมันก็จมน้ำตาย เหอะๆงี่เง่าขนานแท้เลย

Comment

Originally posted by ing View Post
                        เจอมาแล้วครับ ขำกลิ้งเลย

ลองปรับเป็นยากสุดน่าจะไม่มีนะครับ
                        ยากสุดก็เป็นครับ ผมว่านี่เป็นจุดบกพร่องที่ใหญ่ที่สุดของ AI เกมนี้
                        ถ้ามันล้มแล้ว จะลุกช้ามากๆ ตายก่อนตลอด
                        แต่ถ้าไม่ AI ไม่เป็นแบบนี้ เกมนี้เล่น delta คงยากขึ้นอีกเยอะเลย

Comment

Originally posted by wasteddog View Post
                          ยากสุดก็เป็นครับ ผมว่านี่เป็นจุดบกพร่องที่ใหญ่ที่สุดของ AI เกมนี้
                          ถ้ามันล้มแล้ว จะลุกช้ามากๆ ตายก่อนตลอด
                          แต่ถ้าไม่ AI ไม่เป็นแบบนี้ เกมนี้เล่น delta คงยากขึ้นอีกเยอะเลย

อ่อ ครับ แต่ผมเล่นระดับง่าย

บางทีก็ไม่ล้มนะ แปลกดี

Comment

ผมลองเล่นDeltaละ
                            เหมือนจริงดี(เพราะมานไม่มีเป้า...โลกจิงทหารเดินๆอยู่มีเป็าลอยอยู่ด้วยรึไง)
                            มันกว่า!!
                            และอีกอย่าง...มานพูดภาษาเกาหลี(เกาหลีเหนือพูดภาษาอังกริดด้วยเรอะ)
                            มันก็ไม่ได้ยากเท่าไหร่นิ....พรางตัว...วิ่งไปข้างหลัง...เล็ง...กดเลข4...ยิง...มานตาย...ทำไหม่
                            ไปเรื่อย...ชนะ

Comment

Originally posted by §~FilE~§ View Post
                              ผมลองเล่นDeltaละ
                              เหมือนจริงดี(เพราะมานไม่มีเป้า...โลกจิงทหารเดินๆอยู่มีเป็าลอยอยู่ด้วยรึไง)
                              มันกว่า!!
                              และอีกอย่าง...มานพูดภาษาเกาหลี(เกาหลีเหนือพูดภาษาอังกริดด้วยเรอะ)
                              มันก็ไม่ได้ยากเท่าไหร่นิ....พรางตัว...วิ่งไปข้างหลัง...เล็ง...กดเลข4...ยิง...มานตาย...ทำไหม่
                              ไปเรื่อย...ชนะ
                              ครับ

ผมก็เล่นจบไปแล้ว

แต่ที่เล่นง่ายเพราะส่วนใหญ่ผม cap รูปมากกว่า

ไม่ได้เล่น

Comment

Working...
                              X