Announcement

Collapse
No announcement yet.

windows 7 เลือกเปิด dx9 dx10 ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• windows 7 เลือกเปิด dx9 dx10 ยังไงครับ

ทั้งนั้นครับ ผมลงทั้ง 2 อย่าง แต่หลายๆเกมมันไม่บอกว่าเราเล่นdx อะไรอยู่

ถ้าเป็นเกมที่ไม่สนับสนุน DX10 มันจะเลือกDX9ให้อัตโนมัติ ส่วนเกมที่สนับสนุุนส่วนใหญ่จะต้องเลือกที่ตัวexeของเกมว่าจะใช้dxอะไรเล่น(แต่บางเกมก็ไม่ให้เลือก บังคับให้ใช้10อย่างเดียว)

Comment

Auto

Comment

ตามท่าน TWK. อิอิ แต่ก้ต้องลง dx9.0c ด้วยนะคับที่มันออกมาให้โหลดรายเดือน

Comment

Working...
        X