Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครพอจะมี Driver ของ D-link Dsl - 2640t บ้างไหมครับ รบกวนนิดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครพอจะมี Driver ของ D-link Dsl - 2640t บ้างไหมครับ รบกวนนิดครับ

พอดีทำแผ่น Driver ของ D-link รุ่น DSL-2640T หายอ่าครับ - -*

ทำให้ตอนนี้เล่นเนตที่ห้องไม่ได้ ถ้าใครพอมี Link ให้โหลดรบกวนช่วยโพสไว้ให้นิดครับ

หรือถ้าใครมีDriver อยู่ ช่วยลงให้นิดก็ดีครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

มันต้องใช้ driver ด้วยหรอครับ

Comment

มันไม่ต้องใช้ driver นิครับ ต่อกับคอมแล้วเข้า 192.168.1.1 เข้าไปเซ็ตได้เลย

Comment

ต้องใช้ครับ ไม่เซตไม่ได้ครับ

Comment

สงสัย ie ของเจ้าของกระทู้ จะset proxy ไว้หรือเปล่าครับ เครื่องที่ผมลองก็เป็นแบบเดียวกัน ตอนแรกเข้าไม่ได้ นึกว่าต้องลงdriver เหมือนกัน ลองดูใน web dlink เค้าก็มีแต่ firmware เลยลองเอา proxy อออก ก็เข้าได้เลยครับ น่าจะเจอแบบเดียวกัน
          Last edited by ckman; 1 Jun 2009, 15:37:48.

Comment

Working...
          X