Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำร้านที่พันธ์ทิพย์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำร้านที่พันธ์ทิพย์

ช่วยแนะนำร้านที่พันธ์ทิพย์หน่อยครับ พรุ่งนี้จะไปถอน hd4670อะครับ และบอร์ด wolfdale1333-d667 ไส่ได้ปะครับ

jedi กับ Tk

Comment

เดินเองดูหลายร้านๆ แล้วค่อยตัดสินใจ
      บางทีของตัวเดียวกันต่างกันหลายร้อย
      ผมเจอบ่อยๆ

Comment

SAPPHIRE 4670 512/GDDR4
        GIGABYTE 4670 HDMI 512MB DDR3
        HIS HD4670 512MB DDR
        ตัวไหนดีสุดหรอครับ และ wolfdale1333-d667 ไส่ได้ปะ

Comment

TKCOM , Jedi , JIB

Comment

ตามข้างบน

Comment

market ใน เวปนี้แหละ ถูกโพดๆ

Comment

Pansonic คับ อิอิ

Comment

Tkcom Jedi JIB HWH อ่ะครับ

Comment

เดินดูไปเรื่อยๆ ในพันทิพดีกว่าครับ ถูกใจ เห็นของอันไหนที่เราต้องการ เลือกด้วยวิธีนี้ดีกว่าครับ เพราะผมเห็นบางกระทู้ก็บ่นๆ ตามร้านข้างบนบ้าง ซึ่งพูดจริงว่า จะเจอร้านดีร้านไม่ดีนั้นผม ว่าอยู่ที่ดวงมากกว่าครับ

Comment

Working...
                    X