Announcement

Collapse
No announcement yet.

อย่างนี้เรียกว่าปกติมั๊ยกับ E8400 !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ๐Judas๐Iscariot๐ View Post
    เอาแค่ใช้งานจริงเล่นแล้วไม่ดับไม่จอฟ้าก็พอครับ ชีวิตจริงไม่มีงานที่รัน100เปอร์เซ็นต์2หัวกันทั้งวันสักหน่อย

ผมใช้งาน Excel เท่านั้นเอง พิมพ์งานได้ก็พอล่ะ เล่นเอา Orthos มันเปลื่องไฟค่อนข้างมาก
    -------------------------
    +1 แต่คุ้มนะครับอิอิเน้นแน่นๆๆ

Comment

** โหลดไปตั้งหลายคน ช่วยคอมเม้นท์หน่อยนะครับว่าเป็นยังไงบ้าง ที่แน่ๆร้อนกว่า Othos อีกนะครับ **

เอาตัวนี้ไปลองเล่นดู ตั้งไว้144m ขอบอกว่าแจ่ม! Download Now

Last edited by ๐Judas๐Iscariot๐; 11 May 2009, 16:47:31.

Comment

Originally posted by ๐Judas๐Iscariot๐ View Post
        ** โหลดไปตั้งหลายคน ช่วยคอมเม้นท์หน่อยนะครับว่าเป็นยังไงบ้าง ที่แน่ๆร้อนกว่า Othos อีกนะครับ **

เอาตัวนี้ไปลองเล่นดู ตั้งไว้144m ขอบอกว่าแจ่ม! Download Now

------------------------------------------------------------
        ตัวนี้กับ Othos ผมว่า Othos แจ่มกว่าครับถ้าจะเอาความร้อนมากที่สุดที่เคย test มาเลย
        IntelBurnTest mode 1 ลองดูครับผมลองแล้วร้อนได้ใจถ้าจะเอาเสถียรสำหรับผมต้อง orthos mode blend + priority 10 เท่านั้น

Comment

Originally posted by toon ชาวโลก View Post
          ------------------------------------------------------------
          ตัวนี้กับ Othos ผมว่า Othos แจ่มกว่าครับถ้าจะเอาความร้อนมากที่สุดที่เคย test มาเลย
          IntelBurnTest mode 1 ลองดูครับผมลองแล้วร้อนได้ใจถ้าจะเอาเสถียรสำหรับผมต้อง orthos mode blend + priority 10 เท่านั้น
          ทำไมมันพอๆกันเลยอ่ะ

Last edited by ๐Judas๐Iscariot๐; 11 May 2009, 17:57:01.

Comment

ทำไมมันพอๆกันเลยอ่ะ

----------------------------------------------------------
            ไม่ทราบครับของผม e5200 960*12.5 ไฟ 1.310 sink เดิมตัวบาง
            intel cpu 80 / core 1 65 / core 2 65
            SuperPrime cpu 77 / core 1 62 core 2 63

ตามนี้ครับ ผมว่าแล้วแต่ชอบนะครับว่าสะดวกใช่โปรแกรมใหนผมไม่ได้ test นานนะครับประมาณ 2-3 นาที

Comment

ความร้อนสุด ต้อง everest

ติ๊ก Stress FPU ช่องเดียว

ร้อนที่สุด

Comment

Working...
              X