Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรแกรม แปลงไฟร์ autocad เป็นไฟร์ภาพที่ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโปรแกรม แปลงไฟร์ autocad เป็นไฟร์ภาพที่ ครับ

ขอโปรแกรม แปลงไฟร์ autocad เป็นไฟร์ภาพที่ ครับ
    ท่านผู้รู้ท่านได้มี เอามาแจกที จ้า พอดีอยากได้ ให้น้องมาใช้ งาน ขอบคุณล่วงหน้า ครับ

แปลงเป็นภาพแบบไหนล่ะครับ

ถ้าจะเอา drawing เป็นภาพให้สั่ง plot แล้วเลือกเครื่อง print เป็น acrobat ครับชัดมากเหมือนสั่ง plot เลยละ
    ถ้าไม่มีจะต้องลงโปรแกรม acrobat ตัวเต็มก่อนนะครับ
    Last edited by cimest; 10 May 2009, 00:52:00.

Comment

เวลา plot ก็เซ็ตเครื่องปริ้น เป็น .jpg ก็ได้ครับ... ออกมาเป็นรูปเหมือนกันแต่งงกว่า

แนะนำแบบพี่ข้างบน แบบ pdf รู้เรื่องกว่าออกมาเป็น A3, A4 เลือกได้ตามที่ต้องการ

Comment

Working...
      X