Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องการลงxp compaq

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องการลงxp compaq

พอดีผมพึ่งซื้อโน๊ตบ๊คของคอมแพลกมาเมื่อวานกะจะเอามาลงวินโดว์เองแต่สุดท้ายก่ลงม่ได้ไหด้ไปถามีทร้านใกล้ๆบ้านเข้าว่ามันล๊อกเองไว้อะครับถ้าผมไปขอลง ที่ ชิชาง เข้าจะคิดค่าบริการไหมเพราะกำล้งซื้อมาเมื่อวานตอน4.30อะครับ ด่วนครับใครรู้ช่วยpmมาหรือโพสทีครับหหรือมีร้านไหนทำได้ตอบกลับที compaq/cq40-301au อะครับ

ลงทุนอีกนิดครับ

ซื้อแผ่นวินโดว์ ที่มี SATA ด้วยครับ

ผมเคยซื้อมาจากพันธ์ทิพย์..วินโดว์ที่ใช้ลง

คอมแพค เรยก้อมีขายครับ ลงแร้วใช้งานได้ ปกติครับ

Comment

Originally posted by cdsc View Post
      ลงทุนอีกนิดครับ

ซื้อแผ่นวินโดว์ ที่มี SATA ด้วยครับ

ผมเคยซื้อมาจากพันธ์ทิพย์..วินโดว์ที่ใช้ลง

คอมแพค เรยก้อมีขายครับ ลงแร้วใช้งานได้ ปกติครับ
      ใช่แล้วครับ แผ่น windows ต้องมี driver sata ด้วย ไม่งั้นไม่เห็น hd

Comment

Working...
      X