Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ 4670 เล่น pes2009ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ 4670 เล่น pes2009ไม่ได้

ตัวเกมส์มันไม่รู้จักการ์ดจอครับใช้บน win 7 build 7100 64bit

pes2009 มันเกมส์ อารายครับ ของชื่อเต็มๆหน่อย
    ไม่งั้นมีแต่คนมาดูแต่ไม่มีคนตอบเขาอาจจะไม่เขาใจ ไอ้pes2009 ท่านนี้แหละ ผมไมารู้

Comment

Pro Evolution Soccer 2009

มันขึ้นเตือนว่าไงครับ

แล้วลองอัพเดทไดรเวอร์ดูรึยัง?

Comment

Pro Evolution Soccer 2009

Comment

เป็นที่ Window7 หรือป่าวครับ เพราะว่าถ้าใน XP ผมเล่นได้ 10000000%

Comment

ใช้ไดรเวอร์ ตัวไหนครับ

Comment

ลองใช้ตัว XP ดูครับ

Comment

Window7 ยังไม่supportกับพวกเกมส์สักเท่าไหร่นะครับ เล่นได้เป็นบางเกมส์

Comment

Originally posted by permzajung View Post
                  Window7 ยังไม่supportกับพวกเกมส์สักเท่าไหร่นะครับ เล่นได้เป็นบางเกมส์
                  แต่ผมใช้ 8400m gs ของ notebook เล่นอยู่น่ะครับ น่าจะเป็นจากอย่างอื่นที่ไม่ใช่ Windows 7 แล้วมังครับ

ปล. ผมใช้ build 7100

Comment

Originally posted by lctalk View Post
                    แต่ผมใช้ 8400m gs ของ notebook เล่นอยู่น่ะครับ น่าจะเป็นจากอย่างอื่นที่ไม่ใช่ Windows 7 แล้วมังครับ

ปล. ผมใช้ build 7100
                    หรือจะเป็นเพราะ Driver ATi ^^

Comment

ผมเล่นได้ครับ ทั้งvista และwin7 อัพเดทไดรเวอร์ 9.4 รึยังครับ

Comment

Working...
                      X