Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผ่านด่านฝึกด่านที่ 2 ไงอ่าคับผมติดที่เสา เกม Wanted ครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผ่านด่านฝึกด่านที่ 2 ไงอ่าคับผมติดที่เสา เกม Wanted ครับผม

ผ่านด่านฝึกด่านที่ 2 ไงอ่าคับผมติดที่เสา เกม Wanted ครับผม ไปมะได้งิ มันบอกให้กด

w a s d อะไรก็ได้ แล้วก็กด space bar - -* มันก็มะยอมไป แงๆ

----------------------------------------------------------------------------

อ่าคับ แต่พอผมกด space bar ไปแล้วกด ซ้ายขวาไรพวกนั้นแล้วมันขึ้น no active ไรสักอย่างอ่าคับ ค้างแบบนั้นเลย กดไงก็มะยอมสไลด์ต่องิ >,<

แถมหลบเลยเสาอีก *-* มันพอมีวิธีแก้เปล่างับ อิอิ
    Last edited by tityza; 10 May 2009, 17:00:21.

ประมาณว่า ขึ้น no action ไรนี่แหล่ะคับ >,<

Comment

มันให้เรากดซ้ายหรือขวาค้างหรือบนแล้วก็กดspace bar ครับประมาณนี้ครับ

Comment

เราต้องไปทางด้านซ้ายครับ

Comment

อ่าคับ แต่พอผมกด space bar ไปแล้วกด ซ้ายขวาไรพวกนั้นแล้วมันขึ้น no active ไรสักอย่างอ่าคับ ค้างแบบนั้นเลย กดไงก็มะยอมสไลด์ต่องิ >,<

แถมหลบเลยเสาอีก *-* มันพอมีวิธีแก้เปล่างับ อิอิ

Comment

กด ซ้ายกับเดินหน้าค้างไว้ แล้วกด space

Comment

Working...
            X